Author Topic: ใกล้งานดริฟท์วันอาทิตย์ที่ 17 ตุลาคม แล้วนะเว้ยพรรคพวก  (Read 12438 times)

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
อืม...เดี๋ยวต้องมาเช้าๆซะแล้ว...  ;D
สงสัยงานนี้ตื่นตี4แน่ๆ  :P
(ก่อนมาก็ต้องแวะซื้อเต้าหู้(ปาท่องโท)ก่อน จะได้เข้าบรรยากาศ เหอๆๆ)

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
เอางั้นเลยเหรอพี่ ซื้อ ฝากผมด้วยนะ เอิ้กๆ  ;D

Meister S13

• Guest
เอาจิงป่ะพี่โจ ได้ๆ เเต่ผมขออยู่หน้านะคับ  ;D ;D ;D

ssk

• Guest
เรื่อดช๊คนิ่มถ้ารถเอาไว้ดริฟจริงๆ มีคันอื่นใช้ ไม่ลองกลึงเพลาใส่แทนไปเลยล่ะ แข็งจริงๆแบบนี้

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อัปเดทหน่อย

วันนี้ไปตั้งศูนย์ร้านนครมาแล้วเฟ้ย.....

ท๊อป
ฝากซื้อด้วยดิ อิอิ พลังเต้าหู้ๆ ๆ ๆ ๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
อีก 2 วัน ว้าาาวววว

ตอนนี้รู้สึกเหมือนเด็กที่พ่อแม่จะพาไปสวนสนุกครั้งแรก เลยอ่ะ
ทั้งๆที่ก็ขับมาหลายทีแล้ว
แต่ความตื่นเต้นไม่เคยจางหาย
ความสนุกมีอยู่ทุกสนาม
ได้เจอผู้คน เจอน้องๆ เพื่อนๆ และ ฉาวๆ

ผมชอบดริฟท์ครับ  ;D
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
รับทราบบบ...คับ  ;D
เต้าหู้สั่งตรงจากชล แล้วจะเหมือนกับเต้าหู้กรุงเทพ หรือป่าวเนี่ย อิอิ

ปล. ส่วนของป๋มความรู้สึกเหมือนออกเดทงะ พอกลับถึงบ้านแล้ว ตังมันหายไปไหนหมดฟ่ะ 555+

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
คนขายน้ำเต้าหู้แถวบ้านผม น่ารัก  แถวชลน่ารักป่าว ;D
เรารักในหลวง

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
พี่โจ้ไปเปล่าพี่ ไปดิคิดถึงไม่ได้เจอตั้งนาน นับเวลาถอย หลังเตรียมตัวแว้ว ถึงสนามก่อน 6โมงแน่นอน เพื่อเตรียมความเรียบร้อยคร้าบบบบบบบเจอกพรุ่งนี้ครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อัปเดทอีกรอบก่อนนอน

เมื่อเย็นฝนตกว่ะพี่น้อง แม่งแห้งมาหลายวัน พอจะดริฟท์ดันเทลงมา หึหึ พรุ่งนี้ก็ลุ้นกันอีกรอบล่ะนะ
- ฝนตกถนนลื่น ถนนเปียกไม่กลัวหรอก

ข้าพเจ้ากลัวตกน้ำจ้า......
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
วันนี้ไปพระราม 2 มาครับพี่ ฝนเหมือนจะตก แต่พอมาที่แถวบ้าน(อ่อนนุช) แห้งสนิท ฝนตกไม่ถึงอ่ะพี่
พรุ่งนี้มันส์  ;)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน