Author Topic: 4 เมษายน - ผมไปไม่ได้แล้วครับ ขอโทษด้วย  (Read 13819 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รถไม่เสร็จครับ เฮ้ออ เซ็งแบบสุดๆ เลย จอดให้ทำนานราว 3 สัปดาห์ แต่เขามาเร่งกันในช่วงไม่กี่วันสุดท้าย

ขอโทษทุกๆ คนที่ผมนัดไว้ด้วยครับ โทรบอกไม่ทันเพราะเยอะจริงๆ เรียนขอโทษตรงนี้เลยละกัน

ไว้ซ้อมนอกรอบวันใดโปรดเรียกผมด้วย อยากดริฟท์มากๆ

ผมขอโทษจริงๆ ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JoeDMC

• Guest
เสียใจแทนด้วยพี่ เข้าใจอารมณ์อย่างเซ็งเลยหละ ประเภททำรถเราไม่เสร็จหนะ เจอบ่อยพี่ อิ อิ อิ

สนามนี้นครได้แชมป์ครับพี่ ดริฟท์สวยทีเดียว ส่งขวางมายาวเลยหละ ได้แชมป์ไปตามระเบียบ
ที่ 2 พี่จู๊ ที่ขับคราวน์หนะครับ
ที่ 3 กุ้ง 200 สีส้ม ได้ตำแหน่งอีกแล้วตอนนี้คะแนนสะสมเลยเป็นที่ 1 เลย

• don't let your fear stand in the way of your dream
นครมันเจ๋งจริงวุ้ย สนามหน้ามาเล่นกันใหม่ ผมไม่เน้นแข่ง แค่เน้นมันแบบส่วนตัว อิอิ

ใครมีภาพเชิญลงได้ตามสบายครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
จัดให้

• Full Member All Thailand Championship Racer
อีก

เดี๋ยวพรุ่งนี้ทำ vdochip มาให้ดูดีกว่า 55 ;D

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
รอผมด้วยดิ  ยังไม่มีคะแนนเลย  อิอิ
เรารักในหลวง

Offline Korn

• สวัสดี สวีดัด -_-"
เสียดายพี่เปิ้ลไม่ได้ไปอ่า

เราแข่งก็แข่งกันเองเอามันๆเนอะพี่เปิ้ล
มะซีเรียสเหมือนฝั่งจิมเค้าเห็นอ่านเวปแล้ว
เถียงกันมันมากๆ เน้นมันเป็นหมู่คณะ
โชคดีพวกเราเอาสนุกไม่เอาเป็นเอาตาย
รอบหน้าอย่าพลาดนะพี่ :'(

;D ;D ;D
SMARTTIRE

นี่เลยวันมาแล้ว แต่นึกถึงแล้วก็ยังเซ็งไม่หายครับ เฮ้อ....

สนามหน้ายังไงก็ไม่น่าจะพลาดได้อีกแล้ว

ผมเน้นมันแบบส่วนตัวครับ ไม่ได้แข่งอะไรกับใครเขา

เรื่องดริฟท์กับผมนี้แยกกันยาก มันคือความผูกพันระหว่าง O'Pern กับ ธนูไฟ !

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
เซงแทนเรยคะ ว่าจะไปดูพี่ดริฟอ่า ไปตอน Drag เรย  :'( คราวหน้าเอาใหม่คะพี่ Full Option แน่ สนามหน้า  ;D

เหงเจ้า supra ดำ ธนูไฟ แระคิดถึงจัง  ;D
« Last Edit: April 07, 2004, 07:23:16 pm by ><' เอ๋-FataL-\/ipeR ><' »
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline TI_DT

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ผมไปตั้งแต่ เช้า  เหรอะๆๆๆ