Author Topic: พี่ๆคับช่วยแนะนำหนังสือให้หน่อย  (Read 2158 times)

Offline S.R.C

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
คืออยากได้หนังสือเกี่ยวกับการโมดิฟายเครื่องยนต์ การจูนเครื่อง ช่วงล่างและอื่นๆที่สามารถนำมาประยุกต์ใช้กับรถได้ทั้งรถแข่งและรถบ้าน แบบว่าทำรถแข่งได้เลยหรือเป็นช่างเองเลย ภาษาไทยหรืออังกฤษก็ได้ ที่ขายด้วยคับ มีอะไรก็เพิ่มเติมได้เลยคับ ;D
« Last Edit: December 26, 2005, 01:59:14 pm by S.R.C »

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
เอ่ออ ไม่รู้ว่าคุณมีความรู้พื้นฐานด้านช่างแค่ไหนอ่ะครับ เร่มต้นจริงๆคงอยากให้ไปอ่านหนังสือของพวกตำราช่างยนต์ดูก่อนครับ

แต่ถ้าคุณมีความรู้พื้นฐานอยู่แอล้วอันนี้คงต้องให้ท่านอื่นมาแนะนำต่อแล้วล่ะครับ

;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline S.R.C

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ความรู้ช่างก็พอมีงะคับแต่เป็นพวกพื้นฐานเสียมากกว่า เลยอยากได้ความรู้ใหม่ๆคับหรือพี่ๆมีหนังสืออะไรที่เกี่ยวกับแนวนี้ก็เชิญเลยคับ ผมอ่านทั้งนั้นและ