Author Topic: รถเก่ารถใหม่ควรอ่านก่อนครับ เพื่อประโยชน์ทุกท่าน  (Read 2008 times)

ณัฐวุฒิ

• Guest
ข่าวดี ตอนนี้ทางเราสามารถส่งได้ทุกบริษัทครับ เช่น วิริยะ สัมพันธ์ แอกซ่า กรุงเทพประกันภัย มิตรแท้
เอเชียประกันภัย อวีว่าประกันภัย ทิพยประกันภัย อาคเนย์ประกันภัย    
ท่านสามารถสอบถามเบี้ยประกันภัยรถได้ฟรี ครับรับลองถูกกว่าเดิมแน่นอน !!! โทรมาคุยกันได้ครับ เพื่อเป็นประโยชน์สำหรับทุกท่านครับ
จึงแจ้งให้ทราบ  มีข่าวใหม่ๆ มาจะมา เอามาเล่าสู่กันฟัง
ปล. เพื่อนๆอยากถามเกี่ยวกับข้อข้องใจเกี่ยวกับประกันรถยนต์ราคาประกันแพงไปหรือเปล่า หรือเคลมไม่ได้ หรือ เข้าอู่ไม่ได้  หาอู่ทำสี  อยากได้อู่ใกล้บ้าน    หรือมีอะไรอยากถ้า    ถามมาเลยน่ะครับ  เดี๋ยวผม  มาตอบให้ครับ          
 ปล.ในรูปเป็นประกันออกใหม่ไม่จำกัดอายุรถแต่จำกัดวงเงินซ่อมไม่เกิน 100,000 ครับ