Author Topic: ได้คุยรายละเอียดกะพี่โอเปิ้ลแล้วอ่ะครับเรื่องโปรเจคของเรา  (Read 9720 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
แจ๋วเจิ้บ ครับเพ่ๆๆๆๆ  ;D
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
เหอๆร่วมแสดงด้วยจิพี่โอเปิ้น อิอิ สร้างสีสรรค์  8)
« Last Edit: November 06, 2004, 02:42:30 pm by ><' I'M AeE~CraZy~iN~ViPeR><' »
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
ผมมีถ่าย vdo ที่ brc อยู่บ้างนะครับ ตั้งแต่สนามแรกๆ แต่ต้องหาหน่อยนะ เพราะกองรวมๆกันอยู่กับม้วนอื่นๆ เยอะแยะเลยอะ