Author Topic: ขาย service manual repair ของรถยนต์หลายยี่ห้อ สนใจลองเข้ามาดูรายละเอียดก่อนครับ  (Read 3471 times)

vanza

• Guest
รายละเอียด: ผมซื้อมาจาก ebayครับ เป็นไฟล์ pdf นะครับ เนื้อหาเป็นภาษาอังกฤษนะครับ มีติดเอาไว้ดีครับ

เพราะมีบอกวิธีการถอดอุปกรณ์ ในรถเกือบทุกชิ้นเลยครับ แถมยังมี วงจรการเดินไฟฟ้า ของรถทั้งคันเลยด้วย เรียกว่าคุ้มค่ามาก เหมาะสำหรับ

เอาไว้แก้ไขเบื้องต้นด้วยตัวเอง โดยไม่ต้องง้อช่างครับ หรือ ถ้าเป็นช่างเอง มีไว้เพิ่มความรู้ก็ดีนะครับ มีของรถยนต์หลายรุ่นนะครับ และยังมี

vcd เกี่ยวกับการ drift หลายรายการ มีทั้งการสอน drift และรายการแข่งขันการ drift ต่างของญี่ปุ่น อาทิเช่น

D1 auto-vision video-option ถ้าอยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้

ขอเชิญที่ http://www.tarad.com/drift-vcd/

ทุกแผ่นขายถูกมากครับ 100 บาทเท่านั้น (คิดค่าส่ง อีก 40 บาทนะครับ) ซื้อ 1-2 แผ่นคิดค่าส่ง 40 บาท ซื้อ 3 แผ่นขึ้นไป ฟรีค่าจัดส่ง จะส่งเป็นแบบ ems ลงทะเบียนให้ครับ รับรองว่าถึงแน่นอน

สนใจติดต่อ เอ้ 0815542432

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
มี Service Manual ของรถอะไรบ้างครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
อืมมม นี่แหละน่าสนใจ มีของรถอะไรบ้างครับ รุ่นไหนบ้าง  :o
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

• don't let your fear stand in the way of your dream
มีของ A31 ไหม๊คับ ;D

จะทำเป็นรถแข่ง รื้อกันทั้งคัน เครื่องก็จะเปลี่ยนอีก ...

จะเอา Service Manual ไปทำไมวะ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ToppyRacingClub

มีของ A31 ไหม๊คับ ;D

จะทำเป็นรถแข่ง รื้อกันทั้งคัน เครื่องก็จะเปลี่ยนอีก ...

จะเอา Service Manual ไปทำไมวะ  ;D

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกคับพี่ ;D

Offline GoogGoo

• Amateur Racer
  • *
ผมพอจะมีเก็บไว้บ้างนะพวก GTR (R32, R33), 200SX (RPS13, S14, S15), 350Z, S2000, Lotus Elise, Evo 8, Subaru บางรุ่น, BMW บางรุ่น,  Audi  บางรุ่น, Porsche 993, Porsche 930 Turbo, Porsche 911 (1972) จำได้แค่นี่ ถ้ายังไงลองบอกๆแล้วกันครับว่าอยากได้อันไหน
"Speed has nothing to do with me." - Rick Mears

ไว้ผมได้ Lotus Elise 111R แล้วจะมาขอใช้บริการครับ  :)