Author Topic: พี่ๆครับ อยากรู้ว่าใครแข่งรถบ้างครับ หรือยู่ในวงการนี้  (Read 3686 times)

Offline Mitsu Rc-c.n

• Group N Racer
  • **
  • กำลังหัดแข่ง
    • เว็บผมทำเอง สมัยยังเด็กๆ
อยากรู้ครับ ว่าพี่ๆใครแข่งรถบ้างอ่ะครับ  :JFBQ00125061225b:

แข่งอารัยด้วยนะ  :yociexp108:
ความรู้มากมายต้อง          http://www.racing-club.net          Only

Offline zpeed

• Authentic Drifter
  • Gasoline is in my blood
I auto-x, track day for fun not race, gokart with my 2 kids.
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมครับ เมื่อก่อนเคยหลงผิดไปแข่งกับเขาบ้างเหมือนกัน ไปแบบไม่เจียมตัว คนอื่นเขาบอกว่าเป็นกีฬาของคนรวยเราก็ไม่เชื่อ ดันทุรังอยู่หลายปี ขนาดไม่ค่อยได้แต่งรถ ไม่เคยเกิดอุบัติเหตุ ยังหมดไปเยอะครับ

ปัจจุบันเลิกแล้ว เก็บเงินให้ลูกรียนหนังสือแทนครับ

เสียดายโอกาสเหมือนกันนะนี่ เพราะช่วงทีวางมือ มันเป็นจุดสูงสุดของนักแข่งโนเนมที่ไต่เต้าขึ้นมาเองเลยก็ว่าได้ เป็นช่วงที่มีสปอนเซอร์เข้ามาให้การสนับสนุนอยู่หลายราย

เต็มใจยอมครับ ยอมทิ้งโอกาสนั้น  :yociexp76:
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ToppyRacingClub

เล่นดริฟท์ครับ ยุคเดียวกันกับพี่เปิ้ลเลย (แต่อายุน้อยกว่า คือ เป็นรุ่นน้องพี่เค๊านะครับ อิอิ) 5-6 ปีมาแล้วได้มั๊ง ตอนนี้ก็เล่นอยู่
แต่ต่างจากพี่เปิ้ล คือ เล่นๆแข่งๆมาทั้งนาน ยังโนเนมเหมือนเดิม  :yociexp41: 555+ :yociexpress09: