Author Topic: * .*ลดอีกครั้ง..ผ้าดิสส์เบรก ทุกชนิด 30 % *..*  (Read 2671 times)

เจี๊ยบ

• Guest
มีทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ลดให้อีก 30 % และมีอุปกรณ์  อะไหล่ รถยนต์ ลดราคาต่ำกว่าทุน
ส่งทั่วประเทศ ของใหม่  ติดต่อคุณเจี๊ยบ 09-132-4455 หรือ abcd45@hotmail.com
ยินดีให้คำปรึกษา ร้านอะไหล่  หรือ อู่เปิดใหม่    ฟรี

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมใช้ Isuzu Trooper ปี 96 ครับ แนะนำผ้าเบรกยี่ห้อไหนรุ่นใดดี ปกติเป็นคนเท้าเบาครับ ไม่ค่อยขับเร็วเท่าไรนัก ขอราคาด้วยนะครับ ทั้งหน้าและหลังเลยครับผม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride