Author Topic: รุ่นไหนหว๋า  (Read 3818 times)

โมโน

• Guest
รุ่นไหนหว๋า
« on: July 21, 2003, 08:31:41 pm »
พี่ครับนี่มันรถรุ่นไหนครับ ของ toyota ป่าว.......
เอามาเล่น จิม กะ ดิฟ ไหวมั้ยครับ :-\

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:รุ่นไหนหว๋า
« Reply #1 on: July 21, 2003, 11:20:03 pm »
รุ่นไหน อย่างไร ก็เล่นจิมฯได้หมดแหละครับ แต่ถ้าดริฟท์ก็ขอขับหลังละกัน
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
« Reply #2 on: July 22, 2003, 01:12:55 am »
เคยเห็นบ่อยๆเลยนะ ในวีดีโอดริฟฟ์อ่ะ ขับหลังละมั้ง :P ลองไปถามบอร์ด AE ดูสิน่าจะรู้นะ ;D
c'mon baby light my fire!

เอ้อ

• Guest
« Reply #3 on: July 22, 2003, 11:20:15 am »
ไอ้นี่มันAE86นี่ครับ....มันมีสองหน้าตาน่ะ แบบในรูปกับแบบไฟป๊อบ

ขับหลัง เครื่อง4AGE ราคาถูกมากในบ้านอื่นเมืองอื่น อยู่เมืองไทย ราคาน่าเกลียดจริงๆครับ เขาเอาไว้ดริฟกันที่ญี่ปุ่นก็เพราะมันถูก อะหลั่ยเยอะ และท้ายมันดื้อกระมั้งครับ

อยากได้เหมือนกัน เพราะมันเหมือนการ์ตูนดี อยากเป็นพระเอกการ์ตูนมั่งน่ะครับ แต่หาไม่ได้เลย ราคามันเว่อร์ :-\

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
« Reply #4 on: July 22, 2003, 01:50:18 pm »
มันเป็น AE86 Levin แหละครับ ถ้าไฟป๊อปจะเป็น Trueno แต่มองมุมนี้ยังกับรุ่น 2 ประตูเลย อยากได้เหมือนกันเลยอะ