Author Topic: ฟรี!!! โบนัส 300$ หรือ 9,900 บาท สำหรับคนขยันเช่นคุณ  (Read 9588 times)

Offline peer

• Amateur Racer
  • *
เขียนวันที่ 12 ก.ย. 51
ฟรี!!! โบนัส 300$ หรือ 9,900 บาท สำหรับคนขยันเช่นคุณ  ทำได้ไม่ยากส์นะครับ
หลุมขุดทองแห่งไหม่ทางอินเตอร์เน็ต
อยู่ว่างๆมาหารายได้ผ่านเน็ตดีกว่าครับ ไม่ใช่ GDI ไม่ใช่ เวปคลิกเมลล์ ไม่ใช่เวริกแอดโฮม ไม่ใช่ coffee2rich

สวัสดีครับ เพื่อนชาวออนไลน์  วันนี้ผมมีเวปหนึ่งมาแนะนำนำครับ
ตอนแรกก้ไม่ได้คิดอะไรมากครับ  ได้รับเมลล์จากเพื่อนที่ออนไลน์ บอกให้สมัคร แต่ก้ยังไม่ได้ทำครับ พอได้ยินบ่อยเข้าเลยมาคิดดูอีกที
เอ๊ะ!! มันน่าสนนี่หว่า  เลยลองสมัครดู จ่ายเงินเรียบร้อย พอรุ่งเช้า ส่งเมลล์แนะนำเพื่อนแล้วโพสตามเวปบร์อด มาเช็คระหัสในเวปอีกที
ต้อง ต้กใจ  โอ้โฮ!!!!มีคนมาสมัครโดยที่ผมไม่รู้เรื่องเรย หรือนี่  เกือบ 10 คน แล้ววันต่อมาก้มีมาเรื่อยๆ  ผมรับโทรศัพท์ทั้งวัน จนหูชา
พอเที่ยง วันจันทร์ สิ่งที่ผมตั้งตารอคอย เงินโบนัสที่บริษัทจ่ายให้ ตื่นเต้นที่สุดครับ ยอดแจ้งขึ้นมาว่าผมได้ 600$  เย้ย้ย้ย้ย้ ดีใจกับผมไหมครับพี่น้อง
แต่ผมไม่เบิกออกมาหรอก อิอิ รอเบิกครั้งเดียว สิ้นเดือน เพื่อนๆ ลองคิดให้ผมหน่อยนะครับ ว่าผมจะได้เงินโบนัสเท่าไหร่   
อยากได้หรือเปล่า อยู่ที่ตัวท่านนะครับ

ไม่ต้องขาย ไม่ต้องอบรม ไม่ต้องมีเจ้านาย ไม่ต้องรอเงินเดือน รับเงินสดทุกวัน
ตั้งแต่ 900-9000 บาท ต่อวัน ไม่ได้โม้ นี่คือเรื่องจริง
ไม่ใช่งานคลิกเมลล์เล่นไปวันๆ ไม่ใช่ GDI
ไม่คอฟฟี2ริช ไม่ใช่เวปขายกาแฟ
ไม่ต้องทำคุณสมบัติ ไม่ต้องรักษายอด ระบบออโต้รัน สร้างทีมเองอัตโนมัติ แม้ไม่ได้แนะนำใครเลย
แนะนำเอง 1 คน บริษัท จ่ายให้ทันที 20$ ไม่มีจับคู่ ไม่ต้องซื้อดีวีดีก่อน
พิเศษ ฉลองครับ รอบ 10 ปี บริษัทจ่ายเพิ่มให้อีก 100$ เป็น 300$ เมื่อท่านแนะนำเพิ่อนให้ร่วมธุรกิจได้ 10 คน ต่อเดือน
ถามว่าบริษัทขาดทุนไหม ขาดทุนแน่นอน แต่ถ้าทำแล้วนักธุรกิจมีกำลังใจทำงาน ระบบมันก้อยู่ได้ด้วยตัวของมันเองครับ
สินค้า คล้ายๆ GDI คือจับต้องไม่ได้ ผลิตภันฑ์ คือ อีเมลล์ ขายเริ่มต้นที่ 25$ ท่านได้ 50 lead อันนี้ได้ลูกทีมนะครับ แล้วยังมี
การปันผลให้ด้วย ท่านจะมีกำไร 50$ จ่ายในรอบ 3 เดือน คืนให้ท่าน ผมว่าดีมากเรยนะครับและก้คงไม่มีที่ไหนอีกแล้ว นอกจากที่นี่ที่เดียวนะครับ
พูดนานแล้ว ไปดูเนื้อหาในเวปที่ผมแปลมาให้ฟังแล้วดีกว่า

อันนี้รับรองได้ครับ ว่าคนไทยยังทำกันไม่มาก เป็นโอกาศที่ท่านจะเป็นต้นสายครับ

http://empowerish1.blogspot.com/

คลิกอ่านรายละเอียดครับ  ถ้าคลิกไม่ได้ก้ก้อบไปเปิดดูนะครับ

คุณสมบัติของผู้สมัคร 
อายุ 18 ปีขึ้นไป  อาศัยอยู่ไหนก้ได้ในโลก เพราะระบบทำได้ทั่วโลก
ไม่จำเป็นต้องมีความรู้ ไม่ต้องมีประสบการณ์  ไม่ต้องมีบัตรเครดิต เพราะโอนเงินให้อับไลน์สมัครให้ได้
หรือถ้าใครมีบัตร เอง อยากใช้ของตัวเองก้ได้
ทั้งหมดนี้จ่ายครั้งแรกครั้งเดียว เพียง 24.95$ หรือแปดร้อยกว่าบาท
ผมว่าไม่มีธุรกิจไหนที่ลงทุนต่ำแล้วรายได้มันมากมายเหลือเกินครับ แถมยังโกยได้ไม่มีที่สิ้นสุดครับ

คำแนะนำในความคิดของผมนะครับ 
เนื่องจากคอม 1 เครื่องสมัครให้กี่คนก้ได้นะครับ ท่านจงดูที่โบนัสครับ น่าสนใจดี
แนะนำ 10 คน ได้ 300$ จ่าย 24.95$ ต่อคน รวม 249.5$ เท่ากับว่าท่านมีกำไร 50.5$
ท่านไม่ต้องกังวลเลยว่าจะหาคนมาจากไหน  พ่อ แม่ พี่ น้อง ลูก ๆ ของท่านครับ หรือใครก้ได้ ในหมู่บ้าน
ที่มีอายุ 18 ปี เท่านั้นแหละ 10 คน ท่านจะเป็นคนออกเงินให้เขาเองก้ได้ หรือท่านจะให้เขาจ่ายเองก้ได้
เป็นสิทธิของท่านครับ เวลารับรายได้ ก้เป็นของท่านทั้งหมด (อิอิ... แผน โกงเขาไหมเนี่ย)
ถ้ายังไงก้ ออนเอ็มเข้ามาคุยกันได้นะครับ

ขออภัยถ้ารบกวน  แต่ถ้าจะให้ดี ขอให้ท่านขุดทองหรือเงินจากเวปนี้ได้มากๆนะครับ บ้าย บาย  เจอกันฉบับหน้าครับ

สวัสดี