Author Topic: อยู่ว่างๆมาหารายได้ผ่านเน็ตดีกว่าครับ ไม่ใช่ GDI ไม่ใช่ เวปคลิกเมลล์  (Read 5073 times)

Offline peer

• Amateur Racer
  • *

ฟรี!!! โบนัส 300$ หรือ 9,900 บาท สำหรับคนขยันเช่นคุณ  ทำได้ไม่ยากส์นะครับ
หลุมขุดทองแห่งไหม่ทางอินเตอร์เน็ต
อยู่ว่างๆมาหารายได้ผ่านเน็ตดีกว่าครับ ไม่ใช่ GDI ไม่ใช่ เวปคลิกเมลล์ ไม่ใช่เวริกแอดโฮม ไม่ใช่ coffee2rich
สวัสดีครับ เพื่อนชาวออนไลน์  วันนี้ผมมีเวปหนึ่งมาแนะนำนำครับ
ไม่ต้องขาย ไม่ต้องอบรม ไม่ต้องมีเจ้านาย ไม่ต้องรอเงินเดือน รับเงินสดทุกวัน
ตั้งแต่ 900-9000 บาท ต่อวัน ไม่ได้โม้ นี่คือเรื่องจริง
ไม่ใช่งานคลิกเมลล์เล่นไปวันๆ ไม่ใช่ GDI
ไม่คอฟฟี2ริช ไม่ใช่เวปขายกาแฟ
ไม่ต้องทำคุณสมบัติ ไม่ต้องรักษายอด ระบบออโต้รัน สร้างทีมเองอัตโนมัติ แม้ไม่ได้แนะนำใครเลย
แนะนำเอง 1 คน บริษัท จ่ายให้ทันที 20$ ไม่มีจับคู่ ไม่ต้องซื้อดีวีดีก่อน
พิเศษ ฉลองครับ รอบ 10 ปี บริษัทจ่ายเพิ่มให้อีก 100$ เป็น 300$ เมื่อท่านแนะนำเพิ่อนให้ร่วมธุรกิจได้ 10 คน ต่อเดือน
ถามว่าบริษัทขาดทุนไหม ขาดทุนแน่นอน แต่ถ้าทำแล้วนักธุรกิจมีกำลังใจทำงาน ระบบมันก้อยู่ได้ด้วยตัวของมันเองครับ
สินค้า คล้ายๆ GDI คือจับต้องไม่ได้ ผลิตภันฑ์ คือ อีเมลล์ ขายเริ่มต้นที่ 25$ ท่านได้ 50 lead อันนี้ได้ลูกทีมนะครับ แล้วยังมี
การปันผลให้ด้วย ท่านจะมีกำไร 50$ จ่ายในรอบ 3 เดือน คืนให้ท่าน ผมว่าดีมากเรยนะครับและก้คงไม่มีที่ไหนอีกแล้ว นอกจากที่นี่ที่เดียวนะครับ
พูดนานแล้ว ไปดูเนื้อหาในเวปที่ผมแปลมาให้ฟังแล้วดีกว่า

อันนี้รับรองได้ครับ ว่าคนไทยยังทำกันไม่มาก เป็นโอกาศที่ท่านจะเป็นต้นสายครับ
http://makemonneyonline.blogspot.com/2008/08/2002-2004-30-2006-30-2007-30-30-2008-30.html
คลิกอ่านรายละเอียดครับ  ถ้าคลิกไม่ได้ก้ก้อบไปเปิดดูนะครับ

คุณสมบัติของผู้สมัคร 
อายุ 18 ปีขึ้นไป  อาศัยอยู่ไหนก้ได้ในโลก เพราะระบบทำได้ทั่วโลก
ไม่จำเป็นต้องมีความรู้ ไม่ต้องมีประสบการณ์  ไม่ต้องมีบัตรเครดิต เพราะโอนเงินให้อับไลน์สมัครให้ได้
หรือถ้าใครมีบัตร เอง อยากใช้ของตัวเองก้ได้
ทั้งหมดนี้จ่ายครั้งแรกครั้งเดียว เพียง 24.95$ หรือแปดร้อยกว่าบาท

คำแนะนำในความคิดของผมนะครับ 
เนื่องจากคอม 1 เครื่องสมัครให้กี่คนก้ได้นะครับ ท่านจงดูที่โบนัสครับ น่าสนใจดี
แนะนำ 10 คน ได้ 300$ จ่าย 24.95$ ต่อคน รวม 249.5$ เท่ากับว่าท่านมีกำไร 50.5$
ท่านไม่ต้องกังวลเลยว่าจะหาคนมาจากไหน  พ่อ แม่ พี่ น้อง ลูก ๆ ของท่านครับ หรือใครก้ได้ ในหมู่บ้าน
ที่มีอายุ 18 ปี เท่านั้นแหละ 10 คน ท่านจะเป็นคนออกเงินให้เขาเองก้ได้ หรือท่านจะให้เขาจ่ายเองก้ได้
เป็นสิทธิของท่านครับ เวลารับรายได้ ก้เป็นของท่านทั้งหมด (อิอิ... แผน โกงเขาไหมเนี่ย)
ถ้ายังไงก้ ออนเอ็มเข้ามาคุยกันได้นะครับ

ขออภัยถ้ารบกวน  แต่ถ้าจะให้ดี ขอให้ท่านขุดทองหรือเงินจากเวปนี้ได้มากๆนะครับ บ้าย บาย  เจอกันฉบับหน้าครับ

สวัสดี