Author Topic: ร้านซ่อมล้อ รามอินทรา กม.2  (Read 9912 times)

Offline Old School Drifters

• Group N Racer
  • **
ซื้อร้านอะไรจำไม่ได้ อยู่ใกล่ๆศูนย์ Volvo หลายคนไปทำที่นั่น หลายคนคงรู้จัก

ร้านล้อหลายๆร้านที่เข้าไปใช้บริการ ไม่รู้ถึงคุณค่าและราคาของล้อ เขาคิดว่าล้อพวกนี้ก็เหมือนกันหมด โยนล้อลงพื้นกันเหมือนมันเป็นยาง ล้อกระแทกพื้นก็ไม่สน

ผมเอาล้อ Watanabe เข้าไป ปัดเงาขอบ กับทำสีที่ก้าน ผมบอกว่าปัดเงา อย่ากลึ่งนะครับ มันเสียของ เพราะล้อไม่ได้เสียหายอะไร เจ้ ให้ราคาผม 1,600 บาท ผมก็โอเค

พอวันไปรับล้อ เห็นล้อแล้วเซ็ง กลึงจนปลายก้านกล้วยที่ติดกับขอบล้อหายไป ด้วน เรียบ ผมเซ็งมากเลย ไม่รับผิดชอบด้วย พอให้ดูล้ออีกชุด 13นิ้ว ทำเหมือนกัน แต่เปิดในราคา 3,500 บาท

ผมยกล้อขึ้นรถโดยไม่ต้องคุยกันอีกเลย แล้วจะไม่กลับไปที่นั่นอีก

ทำล้อขายรถ Taxi แต่งไปเถอะครับหล่อน

(ทั้งหมดนี้เป็นการระบาย) ว่างๆก็จะถ่ายรูปร้านมาให้ดู

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
พี่จิมมี่งานเข้าซะแล้ว...
...เสียดายของนะเนี๊ยยย :o

Offline Old School Drifters

• Group N Racer
  • **
พี่จิมมี่งานเข้าซะแล้ว...
...เสียดายของนะเนี๊ยยย :o

มาก

เสียของ เสียราคา

ลูกค้ามาดู ทุกๆคนเห็นเลยว่าปลายเนื้อกล้วยหายไป ขายไม่ได้ราคาเลย