Author Topic: power max สุดเหี้ยทุกสาขา(ขออนุญาตใช้คำหยาบ)  (Read 23866 times)

Offline aodturbo

• Amateur Racer
  • *
ผมเปลี่ยนยาง4เส้นที่ร้านPOWER MAXรามอินทรา กม.2 ยี้ห้อ ฮันคุก 215/75 r15 เมื่อวันที่5ธันวาคม 2550 ทางร้านบอกยางปี06 มันเก่าไปปีหนึ่งแต่รับประกันนะ พอวันนี้6สิงหาคม2551ยางผมแตกตรงแก้มยาง2เส้นนำกับไปแคลมที่กม.2มันให้ไป กม.8 พอไปถึงบอกแคลมได้ผมนึกว่ามันจะเอายางอะไหล่มาใส่ให้แม่งบอกพี่ซื้อยางใหม่ไปใส่ก่อนนะเพราะไม่รู้ว่าจะแคลมได้เมื่อไร (ร้านแม่งตั้งหลายสาขาบอกยางแบบนี้ไม่มี)พูดมาได้ขอให้แม่งเจริญๆเถอะ

Offline Old School Drifters

• Group N Racer
  • **
ความรู้ของร้านล้อส่วนใหญ่มักจะมีน้อย

ผมใส่ล้อ W Work เข้าไป มันติดซุ้ม จะให้ทางร้านพับซุ้มให้ ทางร้านบอกทำไม่ได้ คุณนั่นแหละ ใส่ล้อผิด Offset ซื้อมาได้ยังไง เทินล้อซื้อล้อใหม่ทางร้านดีกว่า แล้วก็ชี้ให้ผมไปเลือก Lenso ผมบอกไม่เป็นไรครับ แล้วก็ขับรถออกเลยดีกว่า (สาขา ศรีนครินท์ เจ้งไปแล้ว)