Author Topic: คัมภีร์ดริฟท์ / DVD Initial D ดูเพื่อความบันเทิงก็ได้ แต่ถ้าดูแล้วคิดตามจะดีมาก  (Read 56096 times)

ตู่

• Guest
พี่เปิ้นครับ นี่ชื่อที่อยู่ผมอีกครั้งนะครับ คราวที่แล้วลืมใส่ชื่อ ให้ไว้แต่ที่อยู่

นายสาธิต หล่อวัชรโสภณ
ที่อยู่ : 201 หมู่ 11 ถ.อินใจมี ต.ชัยจุมพล อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ 53130
โทร : 04-0490359

พี่อย่าลืมส่งให้ผมนะครับแล้ว โทรมาบอกหรือส่งมาทางเมลล์ หรือโพสต์ไว้ก็ได้นะครับว่าจะให้ผมโอนเงินให้ที่ไหน? เท่าไหร่?

ขอบคุณล่วงหน้าไว้เลยนะครับ

pix

• Guest
พี่เปิ้ลครับ เอาชุดนึงด้วย

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
ไม่รู้หมดหรือยังคับ ถ้ายังเหลือ  ???
06-1011003 ท๊อป นะคับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ท๊อป กุ้ง
ของยังมีเหลือครับ รับสินค้าในงานดริฟท์สนามหน้า 17 ตุลาคม ดีไหม ผมจะติดไปให้
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
พี่โอเปิ้ล ขะ ขะ ขอบคุณมากคร๊าบบบ... :-*

Offline FlukY

• Amateur Racer
  • *
อย่าลืมของผมน้าพี่เปิ้ล ผมจองไว้แล้วน้า ชุดนึง

ถ้ามีแผ่นใหม่ๆ มา ผมก็จองไว้อีกนะครับบ

จองไว้ก่อนเลย แล้วสิ้นปี ผมจะกลับไปเอานะคร้าบบ

ตอนนี้ไม่รู้จะให้ใครเข้าไปเอา เพราะว่า ไม่มีคนบินมาเลย

สิ้นปี เจอกันคร้าบบ  ;D

หนึ่ง-สะพานใหม่

• Guest
หมดรึยังครับ อยากได้ ด้วยคน  ;D

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
อย่าลืมของผมน้าพี่เปิ้ล ผมจองไว้แล้วน้า ชุดนึง

ถ้ามีแผ่นใหม่ๆ มา ผมก็จองไว้อีกนะครับบ

จองไว้ก่อนเลย แล้วสิ้นปี ผมจะกลับไปเอานะคร้าบบ

ตอนนี้ไม่รู้จะให้ใครเข้าไปเอา เพราะว่า ไม่มีคนบินมาเลย

สิ้นปี เจอกันคร้าบบ  ;D

ผมจะไป Canberra ประมาณ ต้น ๆ พย. อะครับ พอจะช่วยคุณฟลุคได้ไหม ?

:)

pix

• Guest
ผมจะไป Canberra ประมาณ ต้น ๆ พย. อะครับ พอจะช่วยคุณฟลุคได้ไหม ?

อยากได้ Koala
« Last Edit: October 01, 2004, 07:12:37 pm by dori-dori »

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
หมดรึยังครับ อยากได้ ด้วยคน  ;D

ยังเหลือครับผม หากไปงานของ Tunespeed  17 ตุลาคม อีก 16 วันข้างหน้า ผมติดไปให้ในงานดีไหม สะดวกดีครับ
- ใครจะรับของในวันงานของ Tunespeed ช่วยคอนเฟิร์มด้วยนะครับ ก่อน 17 ตุลาคม ลงชื่อไว้ได้เลย

เอา Original Initial D CD Soundtrack ไปเปิดในวันงานคงจะมันส์ดีนะ อิอิ แต่คนขับมันไม่ได้ยินหรอก ฮ่าๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users

อยากได้ Koala

นะ...กุ้ง

ไว้ถ่ายรูปมาฝากแทนได้ปะครับ   ;D

Offline Revolver

• *
ผมเคยอ่านเจอเวปเมื่อนานมาแล้วอ่ะคับ เป็นบทสัมภาษณ์
เค้าว่าการ์ตูนเรื่องนี้ Keiichi Tsuchiya เปนที่ปรึกษา
เทคนิคของทาคุมิที่อยู่ในการ์ตูน รวมถึงสถานการณ์เวลาแข่งขัน ก็เอามาจากประสบการณ์ของตาลุงKeiichi ทั้งน้านนนน อย่างเอาเทปพันมือแล้วดริฟ เจ้าตัว(Keiichi)ถึงกับทำจริงๆเพื่อแสดงให้ดูว่าทำได้จริง
ทีนี้ใครจะว่าInitialDเปนการ์ตูนโอเว่อร์ 555 ;D

แต่บางตอนมันก็โอเวอร์จิงๆว่ะ :P

Offline Neung-Saphanmai

• *
  • LB-GT

ยังเหลือครับผม หากไปงานของ Tunespeed  17 ตุลาคม อีก 16 วันข้างหน้า ผมติดไปให้ในงานดีไหม สะดวกดีครับ
- ใครจะรับของในวันงานของ Tunespeed ช่วยคอนเฟิร์มด้วยนะครับ ก่อน 17 ตุลาคม ลงชื่อไว้ได้เลย

เอา Original Initial D CD Soundtrack ไปเปิดในวันงานคงจะมันส์ดีนะ อิอิ แต่คนขับมันไม่ได้ยินหรอก ฮ่าๆ

ได้เลยฮะ เอาไปเผื่อผมด้วยนะคร้าบ
« Last Edit: October 02, 2004, 07:00:25 pm by Neung-Saphanmai »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

pix

• Guest
อ้าวพี่หนึ่ง นี่ พี่หนึ่ง Sony ป่าวหว่า ???

Offline Neung-Saphanmai

• *
  • LB-GT
ครับ...ใช่ครับ  ;D
แล้วคนถามอ่ะ น้องกุ้ง86(ใช่ป่ะ  ::))
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ