Author Topic: คัมภีร์ดริฟท์ / DVD Initial D ดูเพื่อความบันเทิงก็ได้ แต่ถ้าดูแล้วคิดตามจะดีมาก  (Read 56124 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แผ่นด้านใน มาพร้อมกล่องเก็บเรียบร้อยสวยงาม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe 104

• Group N Racer
  • **
  • O S K 104/616
จะช่วยขายให้ที่ เชียงใหม่เอาไม๊

• don't let your fear stand in the way of your dream
ถ้ามีคนรัก Initial D อยากได้ DVD ล่ะก็ เอาออเดอร์มาเลยครับ

แต่ที่ผ่านมาพวกเด็กวัยรุ่นเขาเน้นถูกกันน่ะ ผมเลยแนะนำไปซื้อ VCD พากย์ไทยมาดูแทนไปก่อน อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
มีหมดแล้วอะพี่ รอภาค 4 อยู่ จะมายังครับ ตอนนี้ Fourth Stage ที่ญี่ปุ่นมันทำมา 4 ตอนแล้ว ลง DVD 2 แผ่นมั้งครับ มีเมื่อไหร่ก็บอกด้วยครับ

ภาค 4 ออกมา 3 แผ่นแล้วครับ

แผ่น 1 จะเป็นสรุปรวมภาคเก่าๆ และมีเบื้องหลังวิธีการทำ มีบทสัมภาษณ์เคอิจิ ฯลฯ อันนี้ผมเรียกว่าแผ่นเบื้องหลัง

แผ่น 2 และ 3 เป็นแผ่นเนื้อหา อันนี้ก็มาแล้วเช่นกัน แต่ยังไม่มีซับไตเติ้ลอังกฤษมาน่ะ รุ่นน้องผมเลยรอให้มีรุ่นซับอังกฤษออกมาก่อนจึงนำเข้ามาครับ (สองแผ่นนี้ผมเรียกว่าแผ่นเนื้อหา)

ปล ภาค 4 แผ่นเนื้อหานี้มันมากๆ มีแข่งกับ miata บนถนนแคบๆ แบบแซงกันสุดยาก แต่ทาคุมิกลับเล่นวิชามารอีกแล้ว จะเป็นอย่างไรต้องดูครับ ไม่ขอเล่าเด็ดขาด แต่บอกได้เลยว่ารับรองอึ้งๆ ๆ แถมพอ miata จะทำตามบ้าง ก็เกิดเรื่องเลย ฝีมือไม่ถึงรถไม่ได้เซ็ทเล่นเทคนิคแบบนี้ไม่ได้ครับ ผลออกมาคือตีลังกาไปซะหนึ่งรอบ หึหึ

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
โอ้ว มีแล้วหรือครับ สำหรับผมไม่ต้องมี Subtitle ก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา ดูได้สบายมาก ว่าแต่พี่จะขายอ๊ะเปล่า  ;D
เนื้อเรื่องผมก็รู้หมดแล้วอะครับ แต่ก็อยากดูภาค Animation อยู่ดี  :) รอภาคนี้มานานแล้ว เพราะภาค Project D นี่มันส์มากกกกกกกกกก ทนรออ่านทุกอาทิตย์แทบจะไม่ไหวเลยครับ (เว่อร์ไปหน่อย  :P)

ปล.ภาค Project D นี่ ยังมีวิชามารสุดยอดอีกอันอะพี่ อิอิ รอดูละกันนะครับ ไม่รู้ว่าจะออกมาในตอนไหน
« Last Edit: August 24, 2004, 03:04:26 pm by Art »

ตู่

• Guest
ผมขอจอง 1 ชุดครับ จะให้โอนเงินไปให้ก่อนก็ได้ แต่ไม่รู้จะไปรับของยังไงครับพี่ ผมอยู่ที่อุตรดิตถ์(04-0490359)

ตู่

• Guest
ยังไงพี่ช่วยทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ให้ก็ดีครับ ขอบคุณ

ตู่

• Guest
พี่ครับถ้าจะรบกวนให้พี่ช่วยส่งมาให้เป็นพัสดุเก็บเงินปลายทางได้มั้ยครับ หรือให้ผมโอนเงินให้ก่อนแล้วพี่ค่อยส่งมาก็ได้ ผมชอบการ์ตูนเรื่องนี้มาก

ขออภัย ตอบช้า อ่านหลงไปได้ งงจริง อิอิ

คุณตู่
- เรื่องโอนเงินไม่มีปัญหา เพราะผมเป็นผู้รับนี่หว่า แต่เรื่องส่งนี้ผมยังไม่สะดวกในช่วงนี้ครับ ขอเป็นช่วงเดือนกันยายนช่วงกลางๆ แล้วค่อยว่ากัน รอให้ลูกผมเข้าเรียนอนุบาลก่อน จะได้มีเวลาแว่บไปส่งพัสดุให้ เบอร์โทรผมอยู่ด้านบนกระทู้อันแรกแล้วครับ ค่อยๆ อ่านใจเย็นๆ

Art
- ไอ้ชุดที่ผมมีน่ะมันมาแต่เฉพาะตัวแผ่นเลยน่ะ ไม่มีปก ไม่มีซองอะไรมาเลย รออีกนิดจะให้รุ่นน้องส่งของใหม่มาเลยแบบมีปกมีซอง แผ่นอันนี้ผมเปิดดูแล้วด้วยน่ะ มันไม่ใช่ของใหม่แล้ว

Offline Art

งั้นมาเมื่อไหร่ พี่ก็โพสต์บอกผมด้วยนะครับ

Offline FlukY

• Amateur Racer
  • *
ผมเอาด้วยชุดนึงครับ กลับไปจ่ายเงินกับรับของสิ้นปีได้เปล่าครับพี่เปิ้ล

ผมเอาด้วยชุดนึงครับ กลับไปจ่ายเงินกับรับของสิ้นปีได้เปล่าครับพี่เปิ้ล

เมื่อไหร่ก็ได้ครับฟลุ๊ค สบายๆ อยู่แล้ว มีใครจะไป AU ก็ให้เขามารับของที่ผมก็แล้วกันครับ

ตู่

• Guest
ผมขอจองไว้ 1 ชุดนะครับตามที่ตกลงไว้

ที่อยู่ : 201 หมู่ 11 ถ.อินใจมี ต.ชัยจุมพล อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ 53130
โทร : 04-0490359

ขอบคุณมากครับ

ขอเช็คว่าค่าส่งเท่าไรก่อนนะครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

รอหน่อยครับผม เพิ่งจะว่างนี่แหละ ว่างปุ๊บก็จัดการเรื่องรถที่ค้างคาก่อนเลยน่ะ  :)