Author Topic: ARC จะจัดงานดริฟท์ เดือนสิงหาคมหรือ ?  (Read 15138 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ฮ่าๆ ขอบคุณครับที่ช่วยมาส่งข่าว

ผมไม่เคยเที่ยวแถวนั้นเลย ที่จริงแล้วไม่เคยไปไหนเลย ผมไม่เที่ยวกลางคืน ไม่กินเหล้าครับ (เด็กดีมะ)

ลุ้นให้จัดสองที่เลยสิ !!! ตอนนี้นะ อะไรก็ได้แล้ว แต่ถ้าได้สนามใหม่ๆ หน่อยก็ดีนะ จะได้ฝึกฝีมือด้วยน่ะ

Pump Up เป็นลาน
Thailand Cirucit สนามซ้อมเก่าของผมสมัยหนุ่มๆ เป็นแทร็คสวยมาก ผมหลุดมาแล้วทุกโค้ง ปลอดภัยดี

เอาสองอันเลยนะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Meister S1(3)

• Guest
หวัดดีคับพี่เปิ้น ผมต๋องนะคับ ผมอยากไปเล่นที่นครชัยศรีเหมือนกันอ่ะ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆที่เคยไปนั่งรถพี่ที่นครชัยศรีจังคับ

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
ฮิฮิ สงสัยพี่เปิ้ล คงคันเหมือนกันสิ ;D น่าสงสารขาดริฟทั้งหลายจัง ไม่ค่อยมีที่ให้ระบายกันสักเท่าไรเลย จะดริฟทีแสนจะลำบาก เรื่องสถานที่นี่แหละ หาที่อยู่เป็นหลักแหล่งไม่ค่อยได้เลย รองวดหน้าก่อนถูกหวยบนดินสัก ร้อยล้าน จะสร้างสนาน ให้ดริฟเล่นกันอย่างเดียวเลยง่ะ ฮิฮิ แต่ช้าก่อน เราไม่เคยซื้อหวยบนดินสักกะทีเลยง่ะ เคยซื้อแต่ใต้ดิน ฮิฮิ จะถูกตำรวจจับไหมเนี่ย พิมพือย่างงี้เนี่ย ???

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
สร้างเลยพี่  ผมจะรอเลยครับ  ;D

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
เมื่อวันอาทิดที่ผ่านมา เพื่อนผมก็ไปที่ ปั้มอัพ ครับ แอคคอร์ดขับ หงะครับ จัด จิมเล็กๆ กะ แด้กเล็กๆ(ปะมาน 100 ม. เอง หมดเกียร์ 1 ต่อเกียร์ 2 ได้อีก สัก 500 rpm เบรกกันตูดชี้) เห็นพี่ๆเค้าบอกว่าเสียค่าเช่าด้วย สงสัยว่าจะเป็นค่า ขนม ของคนเฝ้าที่จอดซะมากกว่า ...จิกจิก

....ตอนกลางวันไม่มีรถเลยครับ ถ้าจะไป ดิ๊ฟ ผมว่า ไปคุยๆกะคนที่นั่นก็น่าจะได้ครับ ค่าขนม คนเฝ้าลานจอดคงไม่แพงขนาด ค่าเช่าสนาม บีอาซี แน่ๆหละครับ

----แต่ถ้าหลัง 4ทุ่มไปแล้วนี่ ไม่ต้องคิดจะแทรกตัวเข้าไปเลยครับ แน่นจริงๆ
It's not how you modified your car, It's how you race your car.