Author Topic: ไลน์การแข่งขันสำหรับสนามที่ 3 (03 June 2007)  (Read 3164 times)

Offline sarun2306

• Group N Racer
  • **
  • Mini Kit car
ไลน์การแข่งขันสนามหน้า วันที่ 3 มิถุนายน 2550

จะออกตัวโดยที่จุดปล่อยตัว และออกวิ่งมาช้าๆ เมื่อวิ่งถึงจุดเร่งเครื่อง จึงค่อยเพิ่มความเร็ว แล้วเริ่มดริฟท์ก่อนจุดเริ่มดริฟท์ โดยเข้าโค้งขวายาวไปทางซีคอน แล้วเข้าโค้งขวาตรงขอบกำแพงสนามโดยโค้งรถจะต้องขับให้ด้านหน้าของรถชิดกับ Keeping point 1  แล้วเข้าโค้งขวาเล็กอีกครั้ง หลังจากนั้น จะเข้าโค้งซ้าย และจะต้องขับรถให้ด้านหน้าของรถชิด Keeping Point 2  และ สไลด์ต่อให้ถึงเส้น finish

หมายเหตุ  Keeping Point แต่ละจุดมีคะแนน 15 คะแนน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ขอให้รถของทุกท่านปลอดภัยครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline 13

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
สนามนี้บอกไลน์เร็วดีครับ ขอบคุณมากครับโต้ง

ถามนิดนึงครับ ไม่มี Keeping Point ที่เอาท้ายชิดใช่มั้ยครับ :) :)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
อยากลองบ้าง
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน