Author Topic: ### รับซื้อ หม้อพักแคตตาไลท์ติค ทุกรุ่น - ทุกยี่ห้อ--ให้ราคาสูงมากๆๆๆๆๆๆ ครับ##  (Read 3864 times)

Offline JIM

• Amateur Racer
  • *
รับซื้อ หม้อพักแคตตาไลท์ติค ทุกรุ่น-ทุกยี่ห้อ ให้ราคาสูงมากๆๆ ให้ราคาตามความเป็นจริง ไม่กดราคาครับ นัดเจอหรือให้ผมวิ่งไปเอาของเองก็ได้ครับ โทรมาได้เลยครับ 086-3157979
แคตของรถยุโรป (แล้วแต่รุ่น)-------------- 2000-8000 บาทขึ้นไปครับ
แคตของรถญี่ปุ่น (แล้วแต่รุ่น)-------------- 800-5000 บาทครับ
แคตของรถกระบะ ------------ 500 บาทขึ้นไปครับ

------------- ที่เป็นเศษผงมาก็รับครับ ---------------
« Last Edit: May 26, 2007, 09:33:16 am by JIM »

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ของรถ Mazda MX5 1.8 ปี 95 ใหม่เอี่ยมเลย (ถอดเก็บห่อไว้) ได้สักเท่าไหร่ครับ  :D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline JIM

• *
ของรถ Mazda MX5 1.8 ปี 95 ใหม่เอี่ยมเลย (ถอดเก็บห่อไว้) ได้สักเท่าไหร่ครับ  :D
รบกวนโทรมาหรือยิงเบอร์โทรมาก็ได้ครับ ขอถามลักษณะใบนิดนึงครับ  :D

Offline JIM

• *
โทรมาได้เลยครับ ให้ราคาสูงมากๆๆๆๆครับ :D