Author Topic: วันพถหัสนี้ จะไปBRC ครับ  (Read 20672 times)

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
ไปซ้อมกันเล่น ๆครับ ยังไงถ้า พี่ โอเปิ้ล ว่างน้องๆก็ขอเชิญหน่อยนะครับ ไม่ได้เจอนานคิดถึง อะครับ ส่วนเวลา ก็ประมาณบ่าย  3.30 แล้วเจอกันนะครับ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:วันพถหัสนี้ จะไปBRC ครับ
« Reply #1 on: July 14, 2003, 09:56:44 am »
พฤหัสที่ 17 กรกฎานี้หรือครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• **
« Reply #2 on: July 14, 2003, 10:26:21 am »
แม่นแล้วครับ พี่ ว่างรึเปล่าครับ

• don't let your fear stand in the way of your dream
« Reply #3 on: July 14, 2003, 11:33:51 am »
จะพยายามทำตัวให้ว่างครับ งานนี้ไปกับลูกด้วยนะ มีสาวๆ ไปไหม เอาไว้ช่วยอุ้มลูก อิอิ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
« Reply #4 on: July 14, 2003, 05:08:25 pm »
ใส่เบาะเด็กเลยครับพี่  เอาลูกไปดริฟท์ด้วย
« Last Edit: February 08, 2006, 03:20:20 pm by Pancake »
เรารักในหลวง

• **
« Reply #5 on: July 15, 2003, 12:16:05 am »
เปิ้ลอาจจะไปครับพี่ แต่มีสาวเดียว นะ อิ อิ อิ อิ

« Reply #6 on: July 15, 2003, 11:16:11 am »
หึหึ โจ้
เบาะเด็กน่ะลูกผมนั่งประจำอยู่แล้วครับ ตั้งแต่แรกเกิดก็ต้องมาผจญภัยกับผมแล้ว ล่าสุดทุกวันนี้เจอโค้งเป็นต้องให้สาดเข้าแรงๆ ครับ มันจะร้องดีใจมากๆ ตอนตัวโดนเหวี่ยงออก หึหึ โดยเฉพาะสะพานเกือกม้ากลับรถน่ะ มันเห็นแล้วจำได้เลยแหละ อิอิ  ;D

ต้น
มีสาวเดียวคือไอ้เจ้าน้องเปิ้ลหรือ อิอิ พอไหวๆ

• **
« Reply #7 on: July 15, 2003, 11:38:39 am »
ลูกพี่เขาข่ายลูกชายผมเลย ชอบ ให้เลี้ยวเร็วๆ ไม่รู้ชอบใจอะไรนักหนา  
อาจจะมีสาวอื่นด้วยนะพี่ แต่ยังไม่รู้ว่ามีใครบ้าง อะ ครับ

• **
« Reply #8 on: July 15, 2003, 11:47:33 am »
ผมลืมบอกพี่ไปอย่างนึง พอดีผมไปเจอ พี่ นัทคนที่ซื้อ ต่อ Sีupra พี่ ไปอะครับ เย็นวันศุกร์เขาจะจัด ปาร์ตี้ BBQ ที่อู่เขา อะครับ มีน้องๆเขาอยากเจอ พี่ แต่ถ้าไม่ว่างก็ไม่เป็นไรนะครับ ผมเขา ใจคนเป็นพ่อเหมือนกัน อิ อิ อิ อิ อิ อิ ;D 8)

« Reply #9 on: July 15, 2003, 12:13:10 pm »
เขาคือใครหรือ ทำอู่ที่ไหนหรือ

ผมก็คิดถึงน้องๆ เหมือนกัน เฮ้ออ ไม่ได้ขับดริฟท์นาน ฝีมือตกเห็นๆ

Offline NZT

• Amateur Racer
  • *
  • What U C is What UGet
« Reply #10 on: July 15, 2003, 06:35:32 pm »
ตกลงมีใครไปบ้างถ้าว่างจะตามไปแล้วกัน

• **
« Reply #11 on: July 15, 2003, 10:21:48 pm »
พี่เขาชื่อนัท ครับ เป็นเจ้าของอู่ Max2 Bar อยู่ แถวราม คําแหงครับตอนแรก ที่ผมเห็นรถ ก็ไม่ค่อยยแน่ใจเท่าไหร่ ครับ เลยถามพี่เขาๆบอกว่าซื้อต่อมาจากพี่ อะครับ  และอีกอย่างที่ผมคิดว่าใช่ ก็คือแม็กนี้แหละครับ W WORK  มีSupra ไม่กี่คันที่ใส่เลยคิดว่าใช่ ครับ เอเแล้วตอนก่อนขาย พี่ได้เปลี่ยนไฟหน้า เป็นโคมดํารึเปล่าครับเพราะพี่เขาบอกว่าตอนซื้มาเจ้าของเก่าเปลี่ยนไฟหน้ามาให้อะครับ ???

apple

• Guest
« Reply #12 on: July 17, 2003, 11:17:44 pm »
เอารูปมาให้ดู แต่ที่เหลือเปิดracingwebเอาเองนะมันเยอะๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D ;D ;D

« Reply #13 on: July 18, 2003, 09:46:48 am »
ขอบคุณมากครับน้องเปิ้ล แต่ดูรูปกระทู้ไหนหว่า หาไม่เจอ ขอลิงค์มาลงเลยดีกว่า เร็วดี

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
« Reply #14 on: July 19, 2003, 03:17:55 am »
http://rcweb.net/forums/?board=18;action=display;threadid=75834

ลิ้งค์นะครับ  

ผมเตรียมยางเตรียมรถอย่างดี  พอดีแฟนไม่สบายต้องพาไปโรงพยาบาลอ่ะครับ
เลยไม่ได้ไป   คิดว่าป่านนี้คงกลับกันไปหมดแล้วที่ไหนได้  เลิกซะมืดเลย
รู้งี้ตามไปดูดีกว่า  

พี่เปิ้นครับ  เคยเห็นลูกของพี่ตอนยังนั่งรถเข็นอยู่เลย  แป๊บเดียวโตซะแล้ว

เรารักในหลวง