Author Topic: รถที่พี่เปิ้นทำขึ้นมามันจดทะเบียนได้หรือเปล่า  (Read 3728 times)

อิทธิกฤต

• Guest
อยากรู้ครับ ว่ามันจดทะเบียนได้มั้ย
แล้วถ้าเป็นเจ้ากระดองไฟเบอร์คันที่มีเพื่อนในนี้ลงไว้คันสีขาวหน่ะ ถ้าสร้างมันขึ้นมาจนวิ่งได้ สามารถจดทะเบียนได้หรือเปล่า ถ้าได้รวมทุกอย่างแล้วจะตกคันละเท่าไหร่ครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รถที่ผมทำนั้นจดทะเบียนได้อย่างถูกต้องแน่นอนครับ

ส่วนถ้าจำเอาเปลือก Lamborghini คันนั้นมาครอบ ก็ต้องมีเงินไว้ราวๆ ล้านแก่ๆ ครับ ขึ้นอยู่กับเครื่องยนต์ที่จะใช้ด้วย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

ก้อง

• Guest
พี่เปิ้นครับ 1ล้านแก่ๆนี่ รวมจดทะเบียนแล้วหรอกครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รวมแล้วครับ แต่ขึ้นอยู่กับเครื่องด้วยว่าจะเล่นกันขนาดไหน เล่นเครื่องใหญ่ ภาษีแพง อันนี้ธรรมดาครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride