Author Topic: L.T. WAS BOND ตอน 5ครับ มาใหม่หลังจากหายไปนาน  (Read 40140 times)

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
ครับ ขอบคุณมากเลยครับตอนไหม่ไกล้เส็จเเล้ว สำหรับชื่อรุ่นผมตั้งใจให้เป็นเเบบนี้เพราะอยากให้ผุ้อ่านได้กว้างอะครับถ้าบอกรหัส ตัวถัง บางคนอาจจะมองไม่ออกอะครับว่ามันคือรุ่นอะไร เช่น SW11 เป็นต้นอะครับ บางคนอาจจะไม่รู้ว่ามันคือ MR2 ตัวเก่า ทำให้อ่านไม่สนุกเลยตัดสินใจเขียนเป็นชื่อรุ่นไปเรยอะครับ  ยังไงก็ติดตามกันต่อไปนะคร้าบบ เเอดเมลล์มาคุยกันบ้างก้ด้ายคร้าบ

AW ครับ
W คือรหัสตัวถัง
A คือรหัสเครื่อง 4A
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

Offline R-TONG

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
 :-[ :-[ อ่า ขออภัยครับ จามได้ครับเเต่เขียนผิด อ่าไม่ได้เเก่ตัวนะเขิลอะ ลองไปอ่านตอน 2ดูจิ เค้าเขียนถูกนะ เเง้วๆ
« Last Edit: January 27, 2005, 04:17:53 am by R-TONG »

Offline Yai_GuMP

• *
  • I'm Cowboy From Hell

เอาน่า ผิดนิดพลาดหน่อย บางทีมือมันพิมพ์ไปเองอ่ะ  SกับAก็ปุ่มใกล้กันด้วยสิ

เข้ามาเชียร์ครับ  เอามาๆ จาอ่านอีกๆ อิๆ

• *
 ;D ;D หิหิขอบคุณครับเขิลอ่า ดันใส่เลขรุ่นเก่ากับรหัสตัวถังรุ่นไหม่มาปนกัน ขอบคุณใหญ่มากนะค้าบบ วันนันที่ต๋องขับตามไปทักยังไม่ได้คุยไรกันมากไว้เด้วคราวหน้าจะขอคุยเรื่องการเขียนเรื่องด้วยคร้าบใหญ่เขียนเก่งอ่า

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ให้กำลังใจคับ เมื่อไหร่จาอัพเรื่องซะที รออ่านอยู่นะคับ  ของผมก็กำลังจะได้อัพแล้วคับ racing dragon น่ะ แต่ก็ยังไม่รู้ว่าจะได้อัพเมื่อไหร่ ท่อนสุดท้ายพิมพ์แล้วพิมพ์อีกก็ไม่ลงตัวซะที

• *
  ;D ;D หิหิ เเบบว่าจบคอสเวิค ป.โทเเล้วคร้าบ เเต่ว่ายังต้องยุ่งกับการทำ tesis คงอีกสัก2-3เดือนถึงจะว่างมาอัพเรื่องต่อนะครับ

Offline y O k e e P | a y B o y

• *
  • จะรังเกียจกันไหมคับ ถ้าขอไปวิ่งอยู่ในหัวใจ!
วัยรุ่นเซ็ง