Author Topic: มีใครสนใจเรียนสร้างรถแข่งกับอ.ศิริบูรณ์บ้างไหมครับ  (Read 11562 times)

S(2)

• Guest
เห็นว่าสนใจการสร้างรถเองกันเยอะ ผมก็คนนึงล่ะ
คือเป็นรถ drag space frame อ่ะครับ แต่คิดว่าอาจารย์คงสอนเกี่ยวกับรถ circuit ด้วย เวลาเรียนก็ทุกวันตั้งแต่ประมาณ 1 ทุ่ม ถึงประมาณ 5 ทุ่ม หรือแล้วแต่จะจัดเอง ระยะเวลา 2 เดือน ไปแต่ตัวกับอุปกรณ์เก็บข้อมูล(อะไรก็ได้) อุปกรณ์ ของ เครื่องยนต์ เครื่องมือ อาจารย์เตรียมให้หมด มีสถานที่ทดสอบ เป็น circuit แถวๆถนนพระราม9 (เราอาจจะไปจัด ซันเดย์คลับเรซกันก็ได้นะครับ ลองคุยกับอาจารย์ดู) ทางวิ่งช่วง strip กว้าง 18 เมตร

ค่าเรียน 50000 บาทครับ รับทีมละ 5 คน ได้อีก 1 ทีม ตอนนี้ทีมผมมี4คนเลยอยากทราบว่าถ้ามีใครสนใจอีกสักคนจะได้เรียนซะที

หรือถ้าใครรู้จักคนที่สนใจช่วยบอกต่อด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

S(2)

• Guest
ลืมให้เบอร์ไป 01-3368731 S
โทรมาคุยรายละเอียดกับผมก่อนก็ได้ครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
5 หมื่นบาท ต่อคน หรือ ต่อทีมครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline lhee

• Amateur Racer
  • *
  • Do it by myself... That's ME!!!
    • This my Site -= enginework =-
ถ้าจำไม่ผิดน่าจะต่อคนนะครับพี่เปิ้น  ;D
Initial Drifter'
จำใจจาก E30 มาสู่ A32
"รถแข่ง กะ รถใช้งาน ไม่ใช่รถคันเดียวกันแน่ๆ"
วันหน้าฟ้าใหม่ เราคงได้มาเจอกัน

S(2)

• Guest
5หมื่นบาทต่อคนครับ แต่อาจารย์เค้าเตรียมของให้หมดแล้วครับ เราก็ไปเรียน ไปสร้าง
พี่โอเปิลสนใจไหมครับ ผมถามพี่ตึ๊กแกก็บอกยังไม่ว่าง อยากเรียนจะแย่อยู่แล้วเนี่ย

S(2)

• Guest
หลี กะ วินสนป่าวคับ หรือถ้ามีเพื่อนๆสนใจช่วยแนะนำด้วยนะครับ
อิอิ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
สนน่ะสนครับ แต่ติดตรงเวลานี้แหละ เฮ้อออ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

S(2)

• Guest
พี่เปิ้นครับ เรื่องเวลาสามารถจัดให้เหมาะกับกรุปได้ แต่ถ้าให้ผมเดา(เดานะ) พี่ก็คงไม่ว่างซักวันละ4-5ชั่วโมงอยู่ดี
แล้วพี่เปิ้นพอรู้จักใครที่สนใจก็ช่วยลองถามๆดูด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
อยากเรียนๆๆๆๆ แต่ผมไม่มีตังค์ขนาดนั้นอะครับ จะไปขอ หม่าม๊าก็เกรงใจ ....จิกจิก
It's not how you modified your car, It's how you race your car.

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
5หมื่น นี่ โอ้ววววววว ถ้า 5000ก็ยังพอได้ 500 นี่ กำลัง งามเลย  น่าเรียนจัง
K45sport.com
X1R-K45

Offline S(2)

• *
  • hey!
    • S(2)
ถ้าฉันให้ยืมแล้วจะคืนมั้ยเนี่ย
T.T
Lack of charisma can be fatal.

อธิกฤต

• Guest
ถ้า TTให้ผมยืม ผมคืนให้พร้อมดอกเบี้ยเลยครับ แต่คงเดือนละ 3000 พันนะ แบบผ่อนยาวหน่อยอะ ได้เปล่า

อธิกฤต

• Guest
อ้าวโทษทีจะยืมผิดคนซะแล้ว

ขอแก้เป็น ถ้า S2 ให้ผมยืม ผมคืนให้พร้อมดอกเบี้ยเลยคร้าบ แต่ขอผ่อนให้น๊า

Offline Pai_(THE BONG)

• *
  • Gymkhana Only...! (B1)
    • www.racingweb.net
 สนใจครับ แต่ 50,000  ลง SR เลยดีกว่า...... ;D
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด    

Offline S(2)

• *
  • hey!
    • S(2)
คืนแน่ๆป่าวอ่ะ ถ้าโดนแฮปไป กระผมกินแกลบหลายเดือนเลยนา อิอิ
ตาไผ่นี่ก็ เรียนด้วยกันเรยดีก่ามั้งเนี่ย
อิอิ
Lack of charisma can be fatal.