Author Topic: มีใครสนใจเรียนสร้างรถแข่งกับอ.ศิริบูรณ์บ้างไหมครับ  (Read 11563 times)

อธิกฤต

• Guest
คืนแน่ๆครับ s2 แต่ไม่ใช่เงินก้อนนะ ผมยอมให้คิดดอกอะ ประมาณว่าสักเดือนละ 2-3 พันอะครับ เกินกว่านั้นก็หนักเหมือนกันครับ เงินเดือน หมื่นเดียวเองอะครับ

Offline S(2)

• Amateur Racer
  • *
  • hey!
    • S(2)
อ่าหายไปนานเลยผม โทษที
เดี๋ยวจะลองคุยกับอาจารย์ดูให้นะครับ แต่ตัวผมเองคงไม่ทันแล้ว เพราะต้องไปเรียนต่อ T.Tอดอ่ะ
แต่ยังมีเพื่อนๆที่อยากเรียนอีก3-4 คนคิดว่าน่าจะได้นะครับ
Lack of charisma can be fatal.