Author Topic: แถลงเรื่อง มีตติ้ง 21 มิ.ย. นี้ และเรื่องงาน วันที่ 29 มิ.ย. นี้ เข้ามาอ่านหน่อย  (Read 3895 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
วันที่ 21 มิ.ย. นี้มีตติ้งที่ ปั๊มเจทใหม่ ตรงคู่ขนานรามอินทราน้ะครับ เวลา ประมาณ 1 ทุ่มก็ย้ายก้นไปกันได้เรยน้ะครับ พบปะพูดคุยเปลี่ยนประสบการณ์ รีบๆไปหน่อยหละ ไม่อยากอยู่ดึกมาก เดี๋ยว ตร. หาเรื่องหนะ

เรื่องที่ 2 งานวันที่ 29 หนะ เริ่ม 7 โมงเหมือนเดิม ดริฟท์ ฝั่งเดิม ราคาเท่าเดิม 700 / คันน้ะ ดริฟท์ถึงเที่ยงๆ

ใครมีข้อสงสัย ติดต่อ 01-8374580 ผมเองครับ กะอีกเบอร์ 01-8893565 นัม ครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

administrator

• Guest
โห นัดกันเร็วจัง

หึหึ นัดในดงรถซิ่งเสียด้วย  ;D

เดี๋ยวเอา S14 ไป