Author Topic: 1000 เดียว อยากแรง(ขึ้นอีกหน่อย)  (Read 5048 times)

โดมิโน

• Guest
ขอบคุณพี่ๆมากครับสำหรับเรื่องยาง.....
รถผมมัน เครื่อง1000เดียวเองง่ะ
ตอนนี้ วิ่ง 100 นึงก็ขืนแล้ว + ความเก่า + ดันเปลี่ยนท่อพักโล่งจัดพาไม่วิ่ง(อันนี้ผู้ปกครองทำมา)
คือผมว่าจะเดินเฮดเดอร์ใหม่ดีไหม...หรือควรทำไงดีที่จาให้มันแรงขึ้นกว่าเดิมครับ (เอาแบบบ้านๆพอเน้อ)................ขอบคุณพี่ๆมากครับ    
      + มือ ใหม่ หัดแต่ง +

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ถามเรื่องความแรง ผมมักจะถามกลับไปว่า "มีงบเท่าไหร่ครับ จะได้แนะนำถูก"

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
ถามเรื่องความแรง ผมมักจะถามกลับไปว่า "มีงบเท่าไหร่ครับ จะได้แนะนำถูก"

ไม่แพง!!!
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ถูก!!!!!~   ;D

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
1000 ซีซี นี่เรากำลังพูดถึงเครื่องรถยี่ห้ออะไรกันอยู่ฤา ไดฮัทสุ "มิรอด" รึว่า มินิ??

เครื่องยนต์นั้นจะทำแล้วแรงรึไม่ มันอยู่ที่โหงวเฮ้งของเครื่อง บางเครื่องดูแล้ว "อย่าไปทำอะไรมันเลย ไม่เกิด" เสียตังค์ทำได้ถูกให้ตายยังไงก้อไม่คุ้ม แต่บางเครื่องต่อให้เป็น 1000 ซีซี ก้อยังรู้สึกว่า "ต้องซน"กันซะหน่อยแล้ว

แล้วตกลงนี่มันรถอะไรเครื่องอะไรกันหรือ?
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline ก็แค่DXเน่าๆ

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ][Redline Team][
น่าจะเปง มิรอด นะคับผมว่าเดาจากกระทู้ข้างบน

ป๋มเอง

• Guest
มันก็ไม่เล็กถึง มิล่า หรอกครับ NISSAN MARCH ปี 189..? (โดยประมาน)
3 ประตู คนขับน้อยมาก (เท่าที่ดูในลพบุรี มีรถผมกับใครมะรู้รุ่นเดียวกันอีก 2 คัน) เด๋วว่างๆถ่ายรูปมาให้ดูเน้อ
     ปล.เตรียม Ent' ยู๋   ;D ;Dสู้ สู้ I WILL BE วิดวะโว้ยยยย KU KU KU KU