Author Topic: to พี่เปิ้ลครับ  (Read 9532 times)

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
to พี่เปิ้ลครับ
« on: July 09, 2003, 11:16:40 am »
กลับมาถึงเเล้วครับ ;D ;D
ไม่ได้ลืมนะ เรื่องหนงสือเนี่ย ผมไปหามาเจอเเล้วละ :P :P จริงๆเเล้วผมเองก็มีอยู่เเล้วเเต่ไม่เคยรู้เลยว่ามันชื่ออะไร สุดท้ายเพื่อนมาบอกว่า ผมเนี่ยมีอยู่เเล้วเลยไม่ต้องหาเเล้วละ เเต่ผมเอาเล่มใหม่มาด้วยนะ ยังไงว่างๆจะเอาไปให้นะครับ
c'mon baby light my fire!

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:to พี่เปิ้ลครับ
« Reply #1 on: July 09, 2003, 12:15:41 pm »
อูยย ขอบคุณหลายๆ วันไหนว่างมาบ้านผมไหมครับ มีไรมันๆ ขนมาอีกหว่า อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
« Reply #2 on: July 11, 2003, 05:18:10 am »
อยากได้อะไรละครับ เพื่อมีปัญญาจะหามาให้ไง พี่ ;D
อยากไปเหมือนกันเเหละ พี่รู้ไหมที่เมืองผมเนี่ยเค้ารู้จักพี่กันทั้งนั้นเลยนะ หยั่งงี้เเบบนี้ผมก็ดังเเย่สิ :P ไปได้บ้านพี่เลยเหรอเนี่ย  :P อย่างนี้ผมดังเเน่ๆเลยอ่ะ กลับไปต้องไปโม้เเล้วละเนี่ย
c'mon baby light my fire!

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #3 on: July 11, 2003, 09:27:28 am »
หึหึ มาเลย มาเจอตัวจริงได้เลย มาช่วงบ่ายๆ ของทุกๆ วันได้ครับ ยกเว้นศุกร์บ่าย และวันอาทิตย์ทั้งวัน ระยะสามปีมานี้ผมไม่ได้ไปไหนเลยแม้แต่งานเดียว งานเปิดตัวรถใหญ่ๆ งานไปต่างประเทศ งานทดสอบรถ และอีกสารพัดงาน ผมงดหมด

ถ้าเจอคนรู้จักผม ก็ฝากความระลึกถึงไปด้วยครับ ผมก็คิดถึงพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านเช่นกัน  :)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride