Author Topic: หึ หึ หึ คนแรกหวะ ฉลองบอร์ดใหม่ ก๊ากๆๆๆ  (Read 14070 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ไม่มีอะไรทำหนะ แบบว่างจัดฮ้า  :-*
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เอาเลย ตามสบายพวก

:o
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

san

• Guest
HI!!! MR.OPERN
« Reply #2 on: June 20, 2003, 01:34:07 pm »
สวัสดีครับคุณโอเปิล
ผมชื่อ ปรากรม (สัน)  ชลลัมพี เป็น บ.ก.ของนิตยสาร อีเว้นท์ แม็กกาซีน
ผมสะกดรอย คุณโอเปิลมาระยะหนึ่งแล้ว
รบกวนโทรกลับ 01 8252599 ครับ อยากคุยเรื่องรถมันๆนะครับ

Offline อ้นอ้น

• Amateur Racer
  • *
  • Got Drift?
    • GuMP.cjb.net
ลองบอร์ดใหม่ ;D

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
มาแล้วๆ  TON รายงานตัวครับ

administrator

• Guest
อิอิ มีการสะกดรอยเสียด้วย ยังกะนักสืบแน่ะ  ;D

หาตัวผมได้ไม่ยากครับ เพราะไม่ได้ไปบอร์ไหนเลย อยู่แต่เวปนี้แหละ ครับ พูดคุยสนุกๆ กับน้องๆ ที่เล่นรถไม่กี่คน

โทรไปหาคุณสันแล้วครับตอน 8.47 เช้าวันเสาร์ ติดแต่ไม่มีคนรับ เดี๋ยวสายๆ ลองใหม่
- คุยเรื่องรถมันๆ กิจกรรมสนุกๆ ถ้าพอมีไอเดียอยู่แล้ว คุยกันได้นานครับ  ;D

บรึนๆ ยายซิ่ง  :o อิอิ

mono

• Guest
โฉมใหม่แล้วขอให้อยู่ยงคงกระพันไปนาน ๆ นะครับ ;D

Pai_(LUCIFER RETURN)

• Guest
 มารายงานด้วยคนครับ .... ;D      

ปล. ทำไม register ไม่ได้อะครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ชื่อของไผ่อาจมีตัวขีดล่างน่ะครับ ไม่ก็วงเล็บ ลองใช้แบบธรรมดาดูก่อนครับ พอได้รหัสผ่านแล้วก็ค่อยมาเปลี่ยนทีหลังใน Profile ได้ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

FlukY-s15

• Guest
เอาด้วยๆ post แรก เลยนะเนี่ย

แหะๆ