Author Topic: พวกเรานี้มีใครรับทำงานไฟเบอร์บ้างไหมครับ  (Read 11920 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อยากหาร้านทำงานไฟเบอร์ครับ คิดจะทำผลิตภัณฑ์สนุกๆ ออกมาเล่น แต่พรรคพวกเพื่อนผมงานล้นมือกันหมด ขออคนที่งานว่างๆ หน่อยนะครับ เพราะงานต้นแบบต้องมีการแก้ไขปรับแต่งกันหลายเที่ยวกว่าจะลงตัว

หรือถ้าทำงานคาร์บอนได้ก็จะแจ๋วมากเลย ผมจะหาของแปลกๆ มาให้เล่น อิอิ ขอเป็นแถวบ้านผมจะมีไหมหว่า จะได้ไม่ต้องเดินทางไกล
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
พี่เปิ้นสอนผมทำสิครับ วันหลังจะช่วยทำให้  ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ไฟเบอร์ทำไม่ยากเลยครับ มันจะมาใช้ทักษะสูงหน่อยตอนทำพิมพ์
- คนจะอยู่ในวงการนี้ได้เก่ง ควรเก่งงานปั้นด้วยครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ง่ะ ผมอยากเรียนจริง ๆ นะพี่ พอจะรู้จักคนที่สอนทำได้มั้ยครับ  ;)

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
พี่เปิ้น เอาเลขาม่ะ  ;D เด๋วเอ๋ไปช่วย
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
อยากทำเป็นอะครับ   ถ้าเป็น คงนั่งทำมันทั้งวันเลย

ติดตรงไอ้เรื่องการปั้นๆ  ทำแบบนี่ดิ   ฝีมือด้านนี้ห่วยชะมัดเลยอะ
ใครต้องการลูกมือเด๋วไปช่วยล่ะกัน ;D
I really really love driving.....