Author Topic: O'Pern ตัวจริงอยู่นี่ ใน racingweb น่ะตัวปลอม หึหึ  (Read 13427 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
http://rcweb.net/forums/?board=11;action=display;threadid=69320;start=3;boardseen=1

มันอะไรกันนักหนาหรอ ชื่ออื่นเยอะแยะ แต่ต้องมาเอาชื่อผมไป บ้างก็เอาชื่อรถผมไป ไม่ได้โกรธ แต่แค่แปลกใจว่ะ หึห

เจอในรัชดาก็เป็นธนูไฟ แต่ใน racingweb นี้เล่นชื่อจริงๆ กันเลย หึหึ ถ้าไปก่อเรื่องสิผมจะซวยเอา
- เอก เก่ง racingweb อ่านแล้วนำไปพิจารณาด้วยนะครับ

อันนี้จากรัชดา หึหึ #12 ครับ

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V2340164/V2340164.html
« Last Edit: July 05, 2003, 09:53:48 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline M'

• M'
  • Amateur Racer
  • M///
    • slashm.com
เขาคงไม่มีเจตนามั้งพี่.. ถือว่าชื่อเปงของสาธารณะใคร่ชื่อไหนนิยมชื่อไหนก้อใช้ชื่อนั้นอ่ะ แต่ไงเราก็ verify โดย email ได้นิ..  ไม่มีใครมาเอาไปได้ 555555

จริงมะ ;)

Offline Motown Junk

• *
  • light your fire!
เหอๆ เดี๋ยวผมจะเอาไปใช่เหมือนกันอ่ะ ในนิยายของผมอ่ะ เเบบว่า "มันมาเเล้ว จอมโหดธนูไฟ!" >:( >:(
อะไรเเบบเนี่ยเเหละ ได้ป่าวพี่ (ไม่ได้เป็นพระเอกนะ บอกก่อนเลย ;D ;D)
c'mon baby light my fire!

O-Pern

• Guest
สวัสดี ผมไม่ได้มีเจตนาจะเอาชื่อของคุณไปใช้หรอกนะ แต่เผอิญชื่อมันเหมือนกันอ่ะ จำได้หรือปล่าวเคยเจอกันครั้งหนึ่งที่ร้าน Mitsusport เมื่อสักสองสามปีก่อนตอนั้นรู้สึกคุณจะขับ Benz 300 มามั่ง ผมแค่มาขายของที่ไม่ได้ใช้ก้อแค่นั้นเอง ดีกว่าที่จะปล่อยมันไว้เป็นเศษเหล็กอ่ะ ไม่เป็นไรเดี๋ยวผมไปเปลี่ยน Username เป็น Pern เฉยๆ ก้อได้ ส่วนคนที่ใช้ชื่อว่าธนูไฟอะไรนั้น ผมไม่รู้หรอกนะ เพราะผมไม่เคยเข้าเวป pantip อ่ะหรือถ้าสงสัยอะไรก้อเมล์มาคุยกันล่ะกัน???

• don't let your fear stand in the way of your dream
ยินดีต้อนรับคนชื่อเหมือนกันครับ ขออภัยอย่างสูงที่ผมลืมประเด็นนี้ไปเสียสนิท
- แถมขออภัยอีกเรื่องที่ผมจำไม่ค่อยได้ว่าเจอกัน ถ้าเป็นร้านพี่ตุ๋ยที่ใหม่ตรงทุ่งครุอันนี้ผมจำไม่ได้ครับ แต่ถ้าเป็นร้านเก่าแถวบางบอนอันนี้พอมีคุ้นนิดๆ เพราะเจอมากมายหลายท่านเหมือนกัน

ผมไม่ติดใจเรื่องชื่อแล้วครับ คนเราชื่อเหมือนกันได้

ผมขอณุญาติลบกระทู้นี้ในอีก 3 วันข้างหน้าละกัน ทิ้งไว้ให้คุณ O-Pern มาอ่านอีกรอบจะดีกว่า
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

อิทธิกฤต

• Guest
อ้าว เวรกำแล้วพี่เปิ้น ธนูไฟในพันทิพย์นั้น น่าจะเป็นผมเองหล่ะ แต่ก็ไม่มีเจตน่าจะให้คนเข้าใจว่าเป็นพี่นะ เพราะผมเห็นพี่ลงชื่อก็ใช้ว่า โอเปิ้น ส่วน ธนูไฟ นั้นผมก็คิดเอาว่า ผมเกิดราศี คนยิงธนูหน่ะครับ บวกกับความร้อนแรงของตัวผมเอง ก็เลยใชืชือว่า ธนูไฟครับ
ถึงตรงนี้พี่ยังนึกไม่ออกใช่ม๊าว่าผมเป็นคน คนที่พี่เคยตั้งชื่อรถให้ว่า กริช ยังไงหล่ะครับ จำได้ยังครับพี่
อีกอย่างผมเป็นคนดีครับ น่ารัก หล่อด้วย ไม่เคยไปกวนใครครับ คงไม่เดือนร้อนมาถึงพี่หรอกครับ แต่ถ้พี่ไม่พอใจ เดี่ยวผมเลิกใช้ก็ได้ครับ

Offline Godzela

• *
  • Godzela น่ารัก+++
อิอิ  ชื่อมันซ้ำกันได้อะ   ต้องชื่อประหลาดอย่างผม เขียนก็ไม่ถูก เลยไม่มีใครมาซ้ำเลยครับพี่เปิ้ล

ไม่ข้องใจใดๆ แล้วจ้า ในเมื่อเจ้าของชื่อออกมาแถลงแบบนี้ ผมก็ค่อยยังชั่วหน่อย ที่แท้ก็คนคุ้นเคยกันนี่เอง ไม่เป็นไรครับ จะชื่ออะไรก็ตามสะดวกเลย ไม่ว่ากันครับ  

:P

ธนูไฟน้อยๆ

• Guest
โชคดีนะเนี่ยที่ผมบังเอิญได้เข้ามารู้จักเวปนี้อะ ไม่งั้นคงกลายเป็นจำเลยไปตลอดชีวิตเลยนะครับเนี่ย ยังไงก็ขอโทษนะครับบบบพี่

Offline Pai_(THE BONG)

• *
  • Gymkhana Only...! (B1)
    • www.racingweb.net
ไม่น่าเชื่อ...... ;D   ว่าจะได้อ่านกันหมดเลย
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด