Author Topic: ขอยืม คำแหลมไปใช้หน่อยนะครับ แล้วเรื่อง Register ด้วยครับ  (Read 12176 times)

Pai_(LUCIFER RETURN)

• Guest
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด    

คืออยากจะขอลอกเอาไปใช้ เอาไปเป็นสโลแกน หน่อยได้เปล่าครับพี่
  ขอบคุณครับพี่เปิ้ล........  :o      พี่เปิ้ลใจดีจัง  

(ให้ไม่ให้ก็เอาไปแล้วใช้หละครับ.... ;D)        

เอแล้วอีกเรื่องครับRegister  มันไม่ได้ซักทีอะครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้มีปัญหาอยู่ปะครับ
 เออ คือ ตอนแรกพอ กรอกไรเสร็จ  มันบอก ไม่มีโปรแกรมส่งเมว์
 พอลองอีกที ชื่อเดิม ที่จะใช้ มันก็บอกว่า มีคนใช้แล้ว  พอลองใหม่ มันก็บอกว่าเมว์นี้มีคนใช่แล้ว เปลี่ยนไปเกือบ 10 รอบ เลยหยุดเลยครับ..... ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
สิ่งใดที่ดูแล้วชอบ หรือพอจะนำไปทำประโยชน์ได้ เชิญนำไปใช้ นำไปปฎิบัติได้หมดครับ แต่หากลอกไปเผยแพร่ต่อ บอกผมสักนิดก็ดี เผื่อมีคนถามผมจะได้รู้
- เชิญนำไปใช้ได้ครับไผ่ ด้วยความยินดีครับ

เรื่องสมัครสมาชิก เดี๋ยวผมจะถามเวปมาสเตอร์ให้ครับ คอยติดตามอ่านในกระทู้นี้แหละ จะให้เขามาตอบให้ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Pai_(THE BONG)

• Amateur Racer
  • *
  • Gymkhana Only...! (B1)
    • www.racingweb.net
 ตอนนี้สมัครได้แล้วครับ  ลุยโลดดดดด......... ;D
ขอบคุณครับ.......... ;D
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด