Author Topic: rotary engine  (Read 3382 times)

Neoborn

• Guest
rotary engine
« on: February 12, 2004, 11:05:48 am »
คือผมเป็นนักศึกษาอยู่ ผมกำลังจะเขียนบทความส่งอาจารย์นะครับ และผมต้องการแหล่งข้อมูลที่มากพอดูเลย ถ้าใครพอจะทราบแหล่งช่วยผมด้วยนะครับ(เป็นภาษาไทยก็ได้แต่ถ้าเป็นEngจะยิ่งดีใหญ่) ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:rotary engine
« Reply #1 on: February 12, 2004, 11:19:08 am »
คำถามคืออะไรครับ
- ใช่จะถามว่า จะหาข้อมูลเกี่ยวกับ Rotary Engine ได้จากที่ไหนหรือเปล่า ถ้าใช่ก็ลองเสิร์ชดูได้เลยครับ ผมว่ามีเป็นหมื่นเป็นแสนไซต์เลยแหละ รับประกันครับ อังกฤษล้วนๆ เลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

pix

• Guest
Re:rotary engine
« Reply #2 on: February 21, 2004, 03:27:32 pm »