Author Topic: *****มีประกาศ 2 งานน้ะครับ วันที่ 1 และวันที่ 7 มีนาคมเข้ามาดูด้วย PLEASE*****  (Read 10469 times)

JoeDMC

• Guest
วันที่ 1 มีนาคม เป็นวันแถลง เปิดตัว บ. RCW จำกัด (มหาชน)  

งานมีที่ เมเจอร์รัชโยธิน ช่วงบ่ายๆไปเรื่อยๆ เท่าที่จับใจความได้ตอนคุยกับเอกน้ะ(โทรคุยไม่ค่อยได้ยินเสียงรอบข้างมันดัง)  ยังไงอยากให้ไปร่วมงานดูงานกันด้วย เพราะคงมีหลายคลับไปที่นั่นครับ เผื่อหนุ่มจะได้เจอสาวต่างคลับ สาวก็จะได้เจอหนุ่มหล่อต่างคลับ(คลับเราสาวเยอะมั่กๆ) ก็ช่วยๆกันไปหน่อยครับ เอกก็คนกันเอง อาจดูหนังต่อเลย ประมาณ คิลบิน  

วันที่ 7 มีนาคม 2547  เป็นวันงาน RCW นี่สิสำมะคัน เพราะ

จะมีการแข่งDriftสนามแรกน้ะคร้าบบบบบบ

รายละเอียดกรรมการ และสนามเป็นความลับอยู่ แต่มีแน่ๆ เตรียมตัวโดน ซ้อมกันเยอะๆน้ะจ๊ะ (ตูซื้อกรรมการไว้หมดแล้วที่ 1 ไม่ต้องหวัง ไปชิงที่ 2 กันเองน้ะ เคี้ยก เคี้ยก เคี้ยก) (ล้อเล่นอ่ะน้ะ อิ อิ)  

ก็ตอนเช้าจะเป็น จิมคาน่าเหมือนเดิม พอจิม เสร็จ ก็จะเป็นการแข่ง ดริฟท์ ครับ ตอนนี้จะประกาศแค่ในนี้ก่อน แต่หลังจากสรุปกับเอกได้ จะประกาศลงใน FORUM เลย ก็รู้วงในนี้ก่อน จุ๊ย์ๆๆๆ อย่าบอกใครน้ะ เหยียบไว้เล้ยยยยย  

ค่าสมัครแข่ง รวม เล่นตอนเช้าด้วย คงไม่เกิน 500 ครับ ยังไงใครจะลงเผื่อๆไว้ก่อนน้ะครับ

อ้อ บอกก่อนให้ใจชื้นๆ กันหน่อย  POP P-style ไม่ลงน้ะจ๊ะ

แค่นี้แหละครับ จบประกาศ

ใครมีข้อสงสัย ติดต่อ 01-837-4580 โจ

JoeDMC

• Guest
แก้ไขครับ จากวันที่ 1 เลื่อนเป็นวันที่ 2 ช่วง 5โมงเย็นถึงประมาณ 3 ทุ่ม

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
วันที่ 2 ผมไม่สะดวกครับ เจอกันวันที่ 7 เลย หึหึ ขอบคุณครับโจที่มาบอก จะได้เตรียมรถแต่เนิ่นๆ

แ ล้ ว  เ จ อ  กั น  แ น่
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JoeDMC

• Guest
ลูกโตขึ้นเยอะเลยน้ะครับพี่  ;D

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
เจอกันทั้ง 2 งานเลยครับ   ;)
I really really love driving.....