Author Topic: พี่ๆครับ รบกวนหน่อยครับ  (Read 8129 times)

may ครับ

• Guest
 ;D ;D ;D ;D ผมรบกวนหน่อยครับว่าใครพอจะณุ้บ้างครับ ว่าเวปที่เกี่ยวกับ ออสตินมินิ น่ะเวปไรครับ รบกวนพี่ๆช่วยด้วยน่ะครับ แบบว่าอยากได้รูปสวยๆน่ะครับ รบกวนหน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ป.ล. พี่ๆครับผมอยากทราบว่าเวลาโพสแล้วตรงชื่อที่ขึ้นข้างซ้ายน่ะครับ มีรูปทำไงครับช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ ;D ;D ;D ;D

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
Re:พี่ๆครับ รบกวนหน่อยครับ
« Reply #1 on: February 04, 2004, 10:29:38 am »
ต้องสมัครเป็นสมาชิกก่อนนะคะ แล้วมันถึงจะมีรูปด้านซ้ายได้อ่ะ
« Last Edit: February 04, 2004, 10:30:08 am by +:+: เอ๋_N'Mo-Blitz :+:+ »
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

may ครับ

• Guest
แล้วชื่อเวปหล่ะครับ พอมีใครจะทราบไหมครับ ขอบคุณครับ ;D ;D ;D