Author Topic: ไม่รู้ต้องทำยังไง  (Read 9602 times)

Offline e55amg

• Amateur Racer
  • *
  • สวัสดี
ไม่รู้ต้องทำยังไง
« on: January 26, 2004, 11:59:42 am »
ผมชอบรถมานานแล้ว และผมก็อยากไปดูเค้าแข่งกันที่สนาม แต่ไม่กล้าไปเพราะไม่รู้ว่าไปแล้วจะเป็นยังไง ต้องทำตัวยังไงบ้าง  ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
Re:ไม่รู้ต้องทำยังไง
« Reply #1 on: January 27, 2004, 11:54:11 am »
ไปเลยครับ  ไม่ไปก็ไม่รู้ใช่ป่ะๆ
ตอนผมไปแรกๆก็ไปมันคนเดียวนี่แหละ เอากล้องไปตัวนึง
นั่งเล่นไปเรื่อยๆ  มีคนมานั่งใกล้ๆ  หน้าตาเป็นมิตรก็ลองชวนเค้าคุยดู
เด๋วก็มีเพื่อนเองล่ะครับ

ไม่ไปก็ไม่รู้หรอกน่า  ;)
I really really love driving.....

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #2 on: January 28, 2004, 07:15:07 pm »
ไรวะ ชอบรถ แต่ไม่กล้าไปดู
- อืมมม อันนี้ต้องไปทำใจให้กล้าดูรถก่อนครับ ใจกล้าแล้วก็ไปดูได้เลย

ทำตัวแบบที่เราอยากทำครับ อยากดูอะไรก็เดินไปดู อยากรู้อะไรก็ถาม แค่นี้แหละ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline e55amg

• Amateur Racer
  • *
  • สวัสดี
« Reply #3 on: February 02, 2004, 11:57:40 pm »
ขอบคุณครับ :)