Author Topic: *****พี่เปิ้นครับ ผมไปใส่ คอพวงมาลัย เซฟมาแว้ว 500 บาท ใช้ได้ทุกอย่างโลด  (Read 8091 times)

JoeDrift

• Guest
อยู่แถวซอย บางกรวยอ่ะพี่ รวมของ รวมใส่ 500 บาท เยื้องๆวัดจันทร์ ซอยบางกรวย ชื่อร้านชัยประดับยนต์ใช้ได้ทุกอย่างโลด แตรดัง ไฟเลี้ยวคืน
เบอร์น้ะพี่เผื่อสน 02-446-0207

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แหมดีจัง แทงคิ้วน้องรัก แต่ติดที่เวลานี่แหละ เฮ้อออ วันๆ เอาแต่เลี้ยงลูก นี่เชื่อไหม ตั้งแต่งานของเรซซิ่งเวปเมื่อเดือนพฤศจิกายน รถผมยังไม่ได้ขับไปไหนเลย หึหึ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JoeDrift

• Guest
แล้วสนามนี้จะไปมั้ยพี่ เห็นว่าเดือน ก.พ. น้ะ

อ้อ ว่าจะไปซ้อมเสาร์อาทิตย์นี้หนะพี่ครับ 17 หรือ 18  ว่างมั้ยเอ่ย เอาลูกไปก็ได้พี่ เดี๋ยวจัดพี่เลี้ยงห้ายยย อิ อิ  ;)

อาคุมิคุง

• Guest
ขอยุ่งหน่อยนะครับ ....  พอดีมีปัญหาเรื่องคอพวงมาลัยเซฟเหมือนกัน.... คือ เอาพวงมาลัย นาดิ มาใส่อ่ะครับ  แต่คอคนล่ะรุ่นอยากได้ คอเซฟตรงรุ่นอยู่อ่ะครับ  ไม่ทราบว่าใช้เรื่องนี้มั๊ยถ้าใช่ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณคับ  ;D.......  พอดีบ้านอยู่แถว วัดเขมาอ่ะ

JoeDMC

• Guest
ใช่แล้วครับ ผมก็เอา นาร์ดี้ไปใส่เช่นเดียวกัน เบอร์ที่ให้ไว้ ติดต่อ ไปโลด ครับ ;D