Author Topic: ช่วยติ หน่อยครับ  (Read 11229 times)

nungcmk

• Guest
ช่วยติ หน่อยครับ
« on: January 09, 2004, 02:23:59 pm »
กำลังหัดทำเวปอยู่ ครับ  ตอนนี้มันยังไม่สมบูรณ์เท่าไร
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยดูแล้วติ หน่อยครับ ว่ามันไม่ดีตรงไหนบ้าง
ผมจะได้รวบรวมข้อมูลและทำการแก้ไขต่อไป
ใครเข้าไปดูแล้วไม่ออกความเห็น แช่งให้เสื่อม???!!!!!

www.tuningweb.net

Offline NZT

• Amateur Racer
  • *
  • What U C is What UGet
Re:ช่วยติ หน่อยครับ
« Reply #1 on: January 10, 2004, 03:41:53 am »
สวยดี
ยังไม่สมบูรณ์เหรอ
พยายามเข้าจะเป็นกำลังใจให้มีไรก็โทรมาได้นะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เปิดเนต

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #2 on: January 10, 2004, 09:08:26 am »
สวยกว่าเวปผมอีก ฮ่าๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

หนึ่งcmk

• Guest
« Reply #3 on: January 14, 2004, 04:45:48 pm »
นี่ๆ ให้ช่วยออกความเห็นกัน ทำไมมันน้อยอย่างงี้เนี่ย ???!!!
 >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

JoeDMC

• Guest
« Reply #4 on: January 15, 2004, 05:01:38 pm »
น่านอ่ะดิ ขนาดนัด ซ้อมยังเงียบเลยหนึ่ง ผมหละเซ็ง :-\

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
« Reply #5 on: January 15, 2004, 11:47:35 pm »
ดูแล้วอะพี่หนึ่ง
เวปมันอาจจะดูแน่นๆไปหน่อยอะ มะรู้คนอื่นเป็นป่าวนะ
นี่พยายามหาเรื่องติอะ -_-"

(ยังงี้มะเสื่อมแล้วใช่มะ)
 ;D
SMARTTIRE

Offline omelet

• Amateur Racer
  • *
  • I like it!
« Reply #6 on: March 13, 2004, 02:44:57 pm »
แหม! เว็ปพี่เปิ้ลก็สวยออก ;D
เอ.. ว่าไงดีล่ะ ก็ O.K. นะคะ หัวข้อใหญ่หารายละเอียดมาใส่ให้คลิกเข้าไปดูได้ง่าย ๆ ละกัน แต่ มันมืดไปหน่อยนะ เป็นคนมองในที่มืดไม่ค่อยเห็นน่ะ :P

ติหน่อยไม่ว่ากันนะคะ ;D ;D
Slow but Sure!

Offline nutto

• Group N Racer
  • **
  • ทุนไม่ให้แต่ใจรัก
« Reply #7 on: March 13, 2004, 04:34:03 pm »
สวยมากคับ อืมๆดีคับดี