Author Topic: ช่วยก็ได้  (Read 3985 times)

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ช่วยก็ได้
« on: July 01, 2003, 06:53:26 am »
ตอนนี้ว่างแล้ว จะให้ทำอะไรบอกมายินดีช่วยเหลือครับๆๆๆๆๆ สบายดีนะผมสบายดี ไปเจอ mustang รุ่นประหยัด 3 เกียร์เดินหน้า 4 เกียร์ถอยหลังมาขอซื้อไม่ยอมขาย กะว่าจะไปปล้นนะนี่ไปไหม  ::)
knock..out

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
Re:ช่วยก็ได้
« Reply #1 on: July 01, 2003, 07:29:32 am »
รอหน่อยสิ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าผมก็กลับไปเเล้วเหมือนกันอยากให้ช่วยอะไรก็บอกมาเลยนะ  (เเต่ให้เเข่งด้วยเนี่ย คงไม่ไหวอ่ะ ขับไม่เป็นเอาซะเลย) เรื่องปล้นก็น่าสนนะ  :) :)
c'mon baby light my fire!

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #2 on: July 01, 2003, 11:33:45 am »
สวัสดีครับพี่ต้อย ผมสบายดีครับ วันๆ ไม่ได้ไปไหนเลย เอาแต่เลี้ยงลูก อิอิ ขวบกับแปดเดือนแล้วครับพี่

พี่ต้อยอยากทำไรต้องเปิดประเด็นมาก่อนสิ อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
« Reply #3 on: July 02, 2003, 07:14:01 am »
เอาเรื่อง ขับปลอดภัยในสนามกับบนท้องถนนดีไหม    รวบรวมผู้กล้ามาคุยมาสอนกันดีไหม  เวลาต้องรีบจะไม่ทำให้ถูกด่า
knock..out

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #4 on: July 02, 2003, 12:53:44 pm »
เรื่องความปลอดภัยนี้อาหมู ธเนศร์ เสนีวงศ์ ณ อยุธยา หารือกับผมนานมากครับ เคยคุยกันว่าจะจัดกิจกรรมสนุกเกี่ยวกับเรื่องรถๆ นี่แหละ ไว้ถ้าเอาจริงจะชวนอาหมูมาเล่นด้วยกันอีกแรงครับ

ติดตรงเรื่องสถานที่นิดหน่อยครับ แต่ถ้าเอาจริงอาหมูพอช่วยได้ ส่วนผมติดเรื่องเวลาครับ เพราช่วงนี้เลี้ยงลูกตลอดเลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride