Author Topic: จะติดต่อผม หรือพูดคุย โพสในกระทู้หรือส่งข้อความส่วนตัวจากเวปได้เลยครับ  (Read 14569 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เครื่องคอมฯผมติงต๊อง ส่งซ่อมนานแล้วยังไม่เสร็จเสียที ไม่ได้เช็คเมลล์ ไม่ได้แชท คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
อ้าว.............แย่เลยพี่  ยังเสียไม่หายอีกเหรอคับเนี่ย
 :-\
I really really love driving.....

Offline zpeed

• Gasoline is in my blood
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
พี่เปิ้น วันหลังคอมเจ๊งถามผมได้ครับ ส่วนใหญ่มันจะเจ๊งที่ software มากกว่าอะครับ แต่ถ้า Hardware เจ๊ง ก็ต้องเปลี่ยนชิ้นที่เจ๊ง ผมว่าส่งซ่อมตามร้านมันช้าไม่ทันใจเราหรอกพี่ จะให้ดี หัดทำเองดีที่สุดครับ

• don't let your fear stand in the way of your dream
นี่เลย อาการมันสุดยอดมาก
- แป้นคีย์บอร์ดบางตัวบางตำแหน่งมันกดแล้วไม่แสดงผลเหมือนตัวปุ่มจริง เช่น กดปุ่มตัว s ก็จะเป็นตัว x ตัว o กับเลข 9 ก็สลับที่กัน ที่วุ่นวายสุดคือตัวแถวๆ g h t y b n มันสลับกันหมดเลยครับ งงฉิบเป๋งเลย อาการแบบนี้เคยเกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้ว เป็นอยู่ราว 1 เดือน จากนั้นจู่ๆ ก็หายไปเอง งงอีกเช่นกัน แต่งวดนี้เป็นไม่หาย ผมพิมพ์อะไรไม่สะดวกเลย โดยเฉพาะอย่างยิ่งภาษาไทยนี่จะพิมพ์ยากสุดๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ

ผมใช้โนทบุ๊ค Fujitsu E Series ครับ หึหึ รื้อแกะเองก็ลำบากมากเช่นกัน
- ขณะใช้งานอยู่ตอนตอบกระทู้นี้ผมใช้เครื่อง Desk Top ที่อยู่ในห้องทำงานที่บ้านอีกหลังหนึ่ง ใครเคยมาบ้านผมคงนึกภาพออก  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline danaidai

• Sr. Member Professional Driver
  • I'm in Shanghai
ยังไม่หายอีกเหรอครับพี่ ผมแนะนำให้แบ็คอัพข้อมูลที่ต้องการแล้ว ฟอร์แม็ตเลยดีกว่านะครับ  ::)
ปล...นึกว่าใกล้หายแล้วซะอีก  :-\  หวังว่าคงได้คุยกับพี่เร็วๆนะครับ  ;D

เฮ้ย แบ็คอัพแล้ว ฟอร์แมตแล้ว แต่อาการแป้นคีย์เพี้ยนไม่หายว่ะ
- ให้ช่างรื้อคีย์บอร์ดออกมาทำความสะอาดแล้ว แต่อาการก็ยังไม่หายเด็ดขาด มันดีขึ้นแค่บางตัวเอง  ???

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
งานนี้สงสัยต้องเคลมตัว keyboard แล้วล่ะครับ เหอ ๆ ใช้ Notebook ก็แกะยากหน่อยล่ะครับ แกะมาแล้ว น็อตทุกตัว ต้องไขเข้ารูเดิม... (เพราะขนาดอาจไม่เท่ากัน...)

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
K45sport.com
X1R-K45

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
สวัสดีปีใหม่ครับพี่เปิ้ล ;D
ผมส่งรูปไปทาง E-mail นะพี่  ;D
เรารักในหลวง

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
กลับมาเร็วๆๆพี่เปิ้น อย่าหายไปนาน คิดถึงๆๆๆ พี่เปิ้นและน้องมิวด้วย นะกั๊บ :-* อิอิ
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline danaidai

• I'm in Shanghai
สวัสดีปีใหม่ด้วยครับพี่ ช่วงนี้เป็นยังไงบ้างครับ ไม่ค่อยได้คุยเลย  ;D