Author Topic: my fairlady!!  (Read 4584 times)

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
my fairlady!!
« on: June 30, 2003, 08:18:22 am »
จะได้กลับเมืองไทยไปทำรถเเล้วละครับพี่เปิ้ล เรื่องบอดี้อ่ะพี่สงสัยผมคงต้องรื้อมาทำใหม่หมดเเหละ เลยอยากรู้ครับว่า อู่ในเมืองไทยตอนนี้เรื่องของ การตัดผุบอดี้เนี่ย โอเครึป่าว พอจะเเนะนำได้ไหมว่าที่ไหนบ้างเเจ๋วๆ ผมไม่รู้เลยว่าที่ไหนดีอ่ะ กลัวไม่ได้อย่างใจอ่ะ บอกมาทางเมลเเล้วกันพี่จะได้ง่ายๆ (อย่าบอกมาเเต่อู่พี่นะ) คิดว่าอยากได้อู่ที่เราจะมาพูดกับเค้าได้ว่าเราต้องการอะไรบ้างเเหละครับ บางที่ช่างไม่ค่อยตามใจด้วย ไม่ได้อะไรมากหรอกพี่ ไปเห็นในหนังสือของฝรั่งเเล้ว อึ้งไปเลยครับ ดูเค้าจะจริงจังมากเลยเรื่องความเเข็งเเรงของตัวรถเนี่ย เลยอยากได้อย่างนั้น เเล้วก็อีกอย่างนึง

พี่เปิ้ล สั่งไฟท้ายเดิมของ 240z ได้ไหมเอ่ย คนที่บ้านเค้าส่งรูปรถมาให้ดูละครับ เเล้วมันไม่ใช่ไฟท้ายตรงรุ่นอ่ะ เลยอยากได้ใหม่ครับ ถ้าได้เนี่ย เวลาของการขนส่งเนี่ยนานไหมพี่ ผมไม่อยากมากนั่งรอนานๆไง ว่าจะให้คนที่บ้านไปสั่งไว้ก่อนเลยด้วยเลย กะว่ากลับไปเเล้วจะกระโดดใส่เลย ฮาฮา
c'mon baby light my fire!

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:my fairlady!!
« Reply #1 on: June 30, 2003, 05:22:32 pm »
ลองดูอู่วิกรมฯสุขุมวิท 15 ครับ เก่าแก่มานาน แถมมีลูกค้าประจำเยอะ

อีกอู่ของเพื่อนผม เอกมัยซอยอะไรหว่า จำไม่ได้ ไว้มาบอกใหม่ คนนี้เล่นรถจริงจัง เปิดอู่เพื่อทำรถตัวเอง ฮ่าๆ งานคงเนี๊ยบไม่เบา

ไฟท้ายสั่งได้ตลอดเวลาครับ ประมาณ 1 เดือนได้ของ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Motown Junk

• Amateur Racer
  • *
  • light your fire!
« Reply #2 on: July 01, 2003, 06:22:38 am »
ขอบคุณมากๆเลยครับ เเต่ว่าอาทิตย์หน้าก็กลับเเล้วอ่า คงไปสั่งเองเลยละครับ ;)  
อู่พี่ละ อยู่เเถวไหนไม่ยอมบอกกันมั้งเลย เเล้วเราจะเเอบไปหาได้ยังไง :o
c'mon baby light my fire!

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #3 on: July 01, 2003, 11:20:14 am »
หึหึ อู่ผมทำแพงมาก อย่ามาเลย หึหึ เดี๋ยวโดนฟันหัวแบะ  :o
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride