Author Topic: รถออสติน มินิ Austin Mini 1275 GT รถสภาพดี ใช้งานอยู่ทุกวัน 0-1811-7723  (Read 8931 times)

โก้

• Guest
รถสภาพดี ทะเบียนแท้ แอร์ วิทยุ เทป แม็ก ขับอยู่ทุกวัน ช่วงล่างเพิ่งทำมาใหม่ เต้ายางเปลี่ยนมาใหม่ มีตัวปรับ Hi-Lo เครื่อง 1275 GT สภาพสีต้องทำใหม่ มีผุชายเล็กน้อย ต้องการขายให้สำหรับคนที่รักรถมินิจริงๆ สามารถมาดูได้แถวหลักสี่ ไม่ส่งรูป ไม่บอกรายละเอียดทางโทรศัพท์ ให้มาดูด้วยตัวเอง โทรมานัดก่อนล่วงหน้าอย่างน้อยหนึ่งวัน

ปิ่น

• Guest
ผมรักรถออสตินครับ ผมติดตามมาตลอดผมอยากรู้ว่าคุณจะขายจริงป่าว..