Author Topic: ขอรบกวนหน่อยค่ะ  (Read 3055 times)

omelet-anny

• Guest
ขอรบกวนหน่อยค่ะ
« on: December 08, 2003, 02:20:35 pm »
กำลังหารถไว้ใช้งานซักคันค่ะ presea 1600 cc. พอไหวไหมคะ ราคาตามท้องตลาดประมาณเท่าไหร่ มีงบแค่ 220,000 เท่านั้นเอง

Offline S(2)

• Amateur Racer
  • *
  • hey!
    • S(2)
Re:ขอรบกวนหน่อยค่ะ
« Reply #1 on: December 20, 2003, 02:44:43 am »
ถ้างบน้อยน่าจะเล่นโตโยต้านะครับค่าบำรุงรักษาจะถูกกว่า พรีเซียนี่ไม่ทราบว่าค่าบำรุงรักษาแพงหรือเปล่า ถ้าตัดใจไม่ลงลองเข้าไปดูที่ www.rcweb.net นะครับในนั้นรู้สึกจะมีคลับที่ใช้พรีเซียอยู่คิดว่าน่าจะให้คำตอบที่ดีกับคุณได้ครับ แต่ถ้าเปลี่ยนใจลองว่ามาแล้วกันครับ ยินดีแนะนำ ;D
Lack of charisma can be fatal.

omelet-anny

• Guest
« Reply #2 on: February 27, 2004, 06:10:10 pm »
ขอบคุณค่ะ แล้วรุ่นไหนดีหล่ะคะ โตโย..ก็ชอบอยู่ :P
เอ ??? ใครพอรู้บ้างคะว่าในเชียงใหม่ มีสนามแข่งดริฟ & จิม บ้างป่าว! อยู่แถวไหน อยากลองไปดู แค่ไปดูค่ะเอาไว้ขับรถเป็นก่อนแล้วค่อยว่ากัน หุหุ

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
« Reply #3 on: February 28, 2004, 08:26:17 pm »
มีนะคะที่เชียงใหม่ แต่ม่ายรู้ชื่อสนามแข่งอ่ะคะ  :P
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม