Author Topic: มีที่ไหนรับทำหลังคาผ้าใบหรือเปล่าครับ  (Read 3542 times)

Torlek

• Guest
รถเก่าน่ะครับ แต่หลังคามันไม่อยู่แล้ว โครงมันก็ไม่อยู่ แต่อยากได้

เลยอยากถามว่าสามารถหาที่ไหนรับทำได้บ้างหรือเปล่าครับ

Torlek

• Guest
อีกรูปนะครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
โห โครงยังไม่อยู่เสียด้วย แล้วหน้าตาของเดิมมันเป็นอย่างไรกันล่ะนี่

พอมีของตัวอย่างให้ก๊อปบ้างไหม แบบนี้พอจะช่วยได้

แต่ถ้าจะให้สร้างขึ้นมาใหม่ทั้งหมด และพับเก็บได้เนี๊ยบเหมือนของเดิม งานนี้ไม่หมูครับ ค่าแรงแพงกว่าค่าของเยอะเลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride