Author Topic: ไม่ค่อยมีใครสนใจแล้วหรอคับ ว่าจะขอร่วมด้วยซักหน่อย (เด็กใหม่)  (Read 8103 times)

Offline krerkitti

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a newbie....e!
หายไปไหนกันครับ Drift กันหมดแล้วหรอ.........ผมยังอยากให้พี่  ๆ สอนผมเล่น Gymkhana อยู่เลย
แบบว่างบน้อยแต่ใจรักหน่ะครับ.... ???

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ติดขัดตรงไหน อย่างไร โพสพูดคุยกันได้ครับ

แต่คนเล่นมันน้อยลงไปมากๆ แล้วนะ

คนเล่นจิมฯ คนละกลุ่มกับคนเล่นดริฟท์ครับผม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
แฟน Gymkhana รอปลายเดือนกรกฎาคมนี้นะครับ แว่วๆว่าที่อิมแพคเมืองทองธานี
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
เยี่ยมเลย ไม่ต้องกลัวตกข้างทาง  ;D

Offline pomgambino

• *
  • SKUNK2 AUTHORIZED DEALER!
    • www.clubrt.com
มาแจมได้เรยคับ
gymakhana ยังมีอยู่เรื่อยๆคับ

สำหรับมือใหม่ก็ลองงาน autospecial gymakhana และ m-max ก่อนได้เรย

วันที่ 29 กค. หรือเสาร์นี้ ก็มีงานที่คลอง 5 วิ่งกันสนุกๆ
วันที่ 30 กค. มี gymkhana ชิงแชมป์ประเทศไทยคับ

ติดตามรายละเอียดส่วนใหญ่ได้ที่ rcw ใน board racing technique - gymkhana ได้ตลอดคับ
หรือ tunespeed ใน board gymkhana ก็ได้คับผม

welcome new gymkhana racer!
:D
pomgambino@hotmail.com
« Last Edit: July 25, 2006, 10:06:15 am by RAYSmania »
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด!
Sponsored by X-1R,DIXCEL,GOODYEAR,SMARTTIRE,SKUNK2,ORT
K&M SERVICE,RAJAMAG,RAM340AUTOSPORTS,CLEAN IT UP

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
แก้ไขข้อมูลเล็กๆครับ

ที่บอกไปว่าสิ้นเดือนนี้มีรายการ Gymkhana ที่อิมแพคนั้นมีการเปลี่ยนแปลงนะครับ เปลี่ยนเป็น วันที่ 30 ก.ค. ที่ลานจอดรถ โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง ที่ทางเลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ก่อนถึงร้าน CQ น่ะครับ
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

แก้ไขข้อมูลเล็กๆครับ

ที่บอกไปว่าสิ้นเดือนนี้มีรายการ Gymkhana ที่อิมแพคนั้นมีการเปลี่ยนแปลงนะครับ เปลี่ยนเป็น วันที่ 30 ก.ค. ที่ลานจอดรถ โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง ที่ทางเลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ก่อนถึงร้าน CQ น่ะครับ

แจ้งเปลี่ยนสถานที่อีกรอบ (จะมีใครไปไม๊ว๊า....งานนี้ เปลี่ยนที่อยู่นั่น ???) เนื่องจากสถานที่ไม่อำนวย เลยเปลี่ยนไปเป็นที่สนาม BRC หลังซีคอนฯนะคร๊าบ อืมม...ที่ปกติไป Drift กันนั่นแน่ะ แต่งานนี้เป็น Gymkhana นะจ๊ะ ;D

Offline pomgambino

• *
  • SKUNK2 AUTHORIZED DEALER!
    • www.clubrt.com
เจอกันคับผม
สนามใหญ่ๆ ค่อยมันส์หน่อย
อิอิ อุอุ อะอะ
:D
pomgambino@hotmail.com
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด!
Sponsored by X-1R,DIXCEL,GOODYEAR,SMARTTIRE,SKUNK2,ORT
K&M SERVICE,RAJAMAG,RAM340AUTOSPORTS,CLEAN IT UP

Offline krerkitti

• *
  • I'm a newbie....e!
งืด ๆ ๆ กลับมาไม่ทัน มัวแต่ยุ่ง  ๆ เรื่องงานอยู่ครับ  อดอีกแหละ :'(

Offline GTR.

• *
  • สอง พัน แตนๆ จ้า
 อยากเล่นเหมือนกัน ชอบนะ แต่ไม่มีรถที่(เอื้อ)ให้เล่น  

คิดว่ากว่าจะหาคนอีกเป็นปี มะรุว่าป่านนั้นจะเป็นไงมั่ง  :P :P

แต่ถ้ามีโอกาศว่างๆจะไปดูพี่ๆเค้าเล่นมั่งนะคับ
Nissan SHIFT_
Made by people who love cars for people who love cars

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
อ่านแล้วก้อดีใจครับ ที่ไม่เปลี่ยนใจ(ไปเล่นอย่างอื่น)กันง่ายๆ ตามกระแสครับ :D