Author Topic: รับสมัครกรรมการอาสาในงาน RCW  (Read 10365 times)

Offline aeyPD

• Amateur Racer
  • *
  • เต่ากัดยาง
ในวันอาทิตย์ที่ 16  นี้ครับ ในช่วงจิมเท่านั้น เพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากมาร่วมสนุกด้วยกันก็ลงชื่อ กับเบอร์โทรด้วยนะครับจะได้ติดต่อกลับเพื่อนัดประชุมกันครับ :)

Offline GT Twincam

• Amateur Racer
  • *
  • Gymkana Only
    • http://www.aeracingclub.com
ผมว่าเอาแบบคราวที่แล้วก็ดีนะครับ  ใครได้รางวัลก็ เข้าไปเป็นกรรมการ สนุกดีออกได้ประสบการณ์แปลกใหม่
AE Racing Club โซน รามอินทรา สุขา 1 2 3 บางกะปิ ลาดพร้าว

เอ้อ

• Guest
โฮ่ โฮ่...สงสัยจะไม่ได้ไปร่วมงานเลยอะสิครับ....

แต่ถ้าโผล่ไปก็จะไปช่วยนะครับ...ว่าแต่ตกลงงานนี้จิมแข่งตอนไหนแน่ครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
น้องช่วยพี่มาเยอะ อยากช่วยคืนบ้าง แต่มันซ้ำซ้อนกันว่ะ เฮ้อออ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
อิอิ ท่าจะสนุกๆ นะคับพี่
K45sport.com
X1R-K45