Author Topic: ขออนุญาติหายหัวไปสักระยะนะครับ  (Read 9279 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ช่วงนี้ผมรับงานทดสอบผลิตภัณฑ์จากประเทศออสเตรเลียมาชิ้นหนึ่ง กำลังจะเอาเข้ามาทำตลาดในกลุ่ม Racing บ้านเรา ดูโหงวเฮ้งแล้วโอเคดี ราคายิ่งพอลุยได้ เพราะถูกกว่าอะไหล่ศูนย์ของแท้ๆ เสียอีก แถมทนทานกว่าเดิมอีก 6 เท่า !!!

ไว้มีอะไรคืบหน้าจะมาเล่าอีกทีครับ ฝากพี่ๆ น้องๆ ตอบกระทู้กันเองด้วยนะ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
รับสมัครเซลล์แมนชิพ  หรือเปล่าครับพี่เปิ้น

;D ;D ;D
« Last Edit: October 28, 2003, 01:26:09 pm by Joe200sxType_Drift »
เรารักในหลวง

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
กลับมา ไวๆนะครับพี่เปิ้ล  จะได้มาให้ความรู้ กันต่อ นะๆๆๆ
K45sport.com
X1R-K45

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
มิน่า พี่เปิ้นหายไปไหน...........

;)
I really really love driving.....

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
กลับมาไวๆๆนะคะ รอคุยกะพี่เปิ้นอยู่อ่ะ

ดีแล้วคะจะได้มีของไว้ใส่ราคาดี และคุนภาพคงทนด้วย
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม