Author Topic: ท้าประลอง "ล้อเลื่อนไม้"  (Read 9237 times)

ผู้จัด

• Guest
ขอเชิญพี่ๆน้องๆผู้หลงใหลในกีใประเภท Racing ร่วมชมหรือร่วมเข้าแข่งขัน กั บกีฬาสุดคลาสสิคของชาวเผ่าภูสูง "ล้อเลื่อนไม้" ที่ ดอยปุย จังหวัดเชียงใหม่ 27 ธันวา นี้ครับ รายละเอียดเพิ่มเติมที่ www.wodenkartracing.com

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:ท้าประลอง "ล้อเลื่อนไม้"
« Reply #1 on: October 28, 2003, 09:08:35 am »
อันนี้แหละครับสุดมันเลย คล้ายกับกีฬา X Games ที่เรียก Street Ludge เลย เพียงแค่ของฝรั่งเขาไฮเทคกว่าก็เท่านั้น
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
« Reply #2 on: October 28, 2003, 05:25:03 pm »
เข้าไปดูม่ายด้ายอ่ะ แต่พอนึกออก อ่ะ ที่เขาเล่น ลงเขา ป่ะคับ????
K45sport.com
X1R-K45

ทีมงาน

• Guest
« Reply #3 on: October 29, 2003, 10:04:35 pm »
ขออภัยทุกท่านครับทางทีมงานพิมพ์ชื่อเว็บผิดครับ ขอเปลี่นครับ
www.woodenkartracing.com
อยากให้ท่านที่สนใจสมัครแข่งได้นะครับ(ได้ออกทีวีด้วย 555)