Author Topic: เป็นไงกันบ้างครับ งาน BRC ที่ผ่านมา  (Read 10223 times)

Offline i'm mooks

• Amateur Racer
  • *
เล่าเหตุการณ์ให้ฟังหน่อยครับ น่าสนุกดีจังเลย วิ่งกันยางหมดไป กี่เส้นเนี่ย
 ;D ;D ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมขนยางไปเพียบ ในรถ 8 เส้น ขับไปอีก 4 แต่ที่เล่นจนพังก็แค่ 6 เส้น ยังเหลืออีก 2 และเหลือยางสำหรับขับกลับบ้านได้สบายๆ อีก 4  ;D

มีเรื่องเล่าเยอะ แต่เล่าผ่านเวปไม่ไหวน่ะสิครับ ในงานผมแทบไม่ได้คุยกับใครเลย มุ่งแต่จะดริฟท์ให้เข้าที่ให้เร็วที่สุด ช่วงเช้าถึงเที่ยงนี่ผมหลุดเป็นว่าเล่น คนอื่นอย่าเพิ่งตกใจ นี่แหละปกติของผมแล้ว วันซ้อมต้องวิ่งให้เต็มที่ครับ เก็บข้อมูลให้มากที่สุด ยิ่งเห็นรถลาก เห็นคนช่วยมีอยู่เพียบ แบบนี้ผมเล่นขาดใจเลย ฮ่าๆ

ช่วงบ่ายขับดีขึ้นนิดหน่อย พอได้เล่นช่วงหน้าของ BRC แล้วรู้สึกดีมากๆ เลย ขับง่ายขึ้นกว่าเดิมเยอะ แต่ขับได้แป๊บเดียวก็หมดเวลาเสียแล้ว เขาจะเตรียมแข่งแดร็กกันน่ะครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
เสียดาย ติดธุระ ไม่ได้ไปอะ

น่าสนุกจังเลย

เสียดายที่สุด คือ ไม่ได้เจอพี่เปิ้นนี่สิ................. :-\
I really really love driving.....

Offline Kong_omac

• Group N Racer
  • **
  • X1R-K45
    • avantGarde
ก็สนุกดีครับๆ พี่เพื่อนๆ แต่ละคน ดูมีความสุข ดี ครับ
เสียอย่างเดียวที่ม่ายด้ายดู Drag รุ่นใหญ่ๆอ่ะคับ  อยากดูรุ่นใหญ่มากเลย เพราะว่า 2สนามที่ผ่านมาไม่เคยได้จีดรุ่น D3 ขึ้นไปเลย

BRC ก๊งี้แหละ บ่อยครั้งที่เราไปแล้วมีปัญหา
K45sport.com
X1R-K45

Offline BIG@BUCC

• Amateur Racer
  • *
  • 3-2-1 GO!!!
งานรวมๆก้อดีครับ.....แต่เสียที่ติดช่วงแดร๊กยกเลิกไปบางรุ่น.....แต่ผมสนใจกับดริฟมากก่า.....แต่ที่เด้ดสุดคือ.....ร่วงจากออฟโรดครับ......น่วมเลย...55
thebigandfurious@hotmail.com,initialbig@yahoo.com,lil_biggie@msn.com
BU Car Club#001
แสวงการช่าง 09-993-4030...อยากติดตั้งไรถามมา..จัดห้ายยย
"Rusty KE-70+5K Engine+Hardcore Driver=BIG@BU Car Club"