Author Topic: เตรียมพบกับงาน G&D day with playdrive elf 30 ตุลาคมนี้  (Read 6366 times)

Offline aeyPD

• Amateur Racer
  • *
  • เต่ากัดยาง
ครบรอบ 4th Anniversary ของ PD Playdrive ทีมแข่งรถ GYMKHANA และ DRIFT
ทางทีมจึงขอเชิญเพื่อนๆ ที่สนใจในกีฬามอเตอร์สปอร์มาเข้าร่วม ในครั้งนี้โดยเราจะแนะนำตั้งแต่วิธีขับรถอย่างถูกต้อง การเลือกใช้ยาง เบรค สปริง จนถึงโช้คอัพ และการขับแบบ drift โดยนักแข่ง drift

สถานที่ ร้านอาหาร Yes Indeed ถนนเกษตรนวมินทร์
ในวันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม นี้

รายละเอียด
8.00-9.30 เปิดลงทะเบียน และจัดกลุ่มพูดคุยให้คุ้นเคย
10.00-12.30 แนะนำวิธีการขับGym กับ drift
การเซ็ทรถ การเลือกใช้ยาง การเลือกใช้เบรค/ผ้าเบรค
ความรู้เกี่ยวกับสปริง/โช้ค เพื่อใช้ในการแข่งขัน
12.30-13.00 พักสนาม ทานข้าว drift by Tong
13.00-16.00 ทดลองขับเพื่อหาผู้ที่ทำเวลาได้ดีที่สุดในแต่ละรุ่น
16.00-16.30 รับรางวัล ถ่ายรูป และ ทานอาหารร่วมกันสำหรับพวกเรา PD

4ปี PD PlayDrive @ นี้นะจ๊ะ ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆและน้องๆ ทุกคนที่สนใจและชื่นชอบการขับ Gymkhana มารวมพูดคุย แลกเปลี่ยน ความรู้ และเทคนิคต่างๆกับพวกเราได้ ตามวันเวลาและสถานที่ดังกล่าว งานนี้พวกเราจะขอย้อนไปที่เทคนิคและทักษะการขับ เพื่อเตรียมตัวต้อนรับการแข่งขันแนวใหม่ในปี 2006 นี้จ้า มานะแล้วเจอกันได้ตั้งแต่ 8 โมงเช้าอาทิตย์สิ้นเดือนตุลานี้

ปล. ครั้งนี้เรามีสถานที่จำกัด เราจะรับสมัครคนที่เข้าร่วมจำนวนไม่มากนักเพื่อความกระชับเพื่อให้คำแนะนำกันได้ทั่วถึงทุกๆ คน
สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆและน้องๆ ที่มีรถขับหลัง 5 คนแรก และสนใจที่จะมาร่วมกิจกรรม(drift)
โทรเข้ามาสมัครก่อนเรามีอะไรพิเศษให้ด้วยนะจ๊ะ

PR’s detail 4th Anniversary PD PlayDrive by elf
Back to the gym basic and get ready for the new trend
with PD on Oct 30, 2005 @ Yes Indeed
more info contact 01-8674009

Offline Thep Twenty

• Group N Racer
  • **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6
อยากไปเหมือนกันครับ เสียเงินหรือปล่าว แล้วผมไปดูเฉยๆได้มะคับ ;D
RB Only !

Offline aeyPD

• *
  • เต่ากัดยาง
ยินดีครับ ถ้าว่างก็มาได้ครับ :D

RongZilla (no log in)

• Guest
ไปครับ จะทำตัวให้ว่าง  ...  โดดทริปจักรยานแน่ๆ ครับ ;D

ว่าจะโทรไปถามพี่เอ๋ ตั้งนานแล้วครับ ว่าปีนี้มีจัดหรือปล่าว แล้วก็มีจนได้

• **
สนุกมากครับ ได้ดริฟครั้งแรก ตื่นเต้นๆ เหอๆๆๆ

วิ่งจิมไลน์ผมมั่วสุดๆไปเลย ลนมากๆ แต่ก็โอเคครับ :D
RB Only !

RongZilla!!! ไม่ได้ล๊อค

• Guest
สนุกมากครับ ได้ดริฟครั้งแรก ตื่นเต้นๆ เหอๆๆๆ

วิ่งจิมไลน์ผมมั่วสุดๆไปเลย ลนมากๆ แต่ก็โอเคครับ :D

เห็นรถแล้ว จำได้เลย  ดริฟท์ยังไงไม่รู้  รู้แต่ ว่าโดนัท ซะมันเลย :o ;D

• **
แหะๆๆๆ ;D
RB Only !

Offline BOBae92

• *
  • I'm a llama!
ไปด้วยยยยยครับ  :D
งานPDคราวที่แล้ว.ผมทะเลาะกับแควนไม่ได้อยู่รับรางวัล.... :(
.เด๋วไปขอคืนได้มั้ยครับ ;D....เด๋วไปเอาอันใหม่ดีก่าเนอะ :-*

Offline pomgambino

• *
  • SKUNK2 AUTHORIZED DEALER!
    • www.clubrt.com
หลงวันที่ หลงปีรึป่าวคับ
อ่านดีๆ กระทู้นี้นานมากๆแล้วคับ
อิอิ อุอุ อะอะ
:D
pomgambino@hotmail.com
รถแรงอาจไม่ได้เปรียบเสมอไป รถเกาะถนนดี ก็ยังไม่สำคัญเท่าทักษะการควบคุม สุดยอดกีฬารถยนต์ที่ลงทุนน้อยที่สุด!
Sponsored by X-1R,DIXCEL,GOODYEAR,SMARTTIRE,SKUNK2,ORT
K&M SERVICE,RAJAMAG,RAM340AUTOSPORTS,CLEAN IT UP