Author Topic: พี่เปิ้ลก๊าบบบ  (Read 8784 times)

Offline Thep Twenty

• Group N Racer
  • **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6
พี่เปิ้ลก๊าบบบ
« on: October 11, 2003, 09:49:34 pm »
 ???จะเอายังไงกะมันดีอ่ะค๊าบ ผมกดไปหาพี่ไม่ได้เลยอ่าาาาา กดแล้วเป็นอันค้างทุกที ยังคุยได้ไม่เท่าไหร่เลย พี่ช่วยบอกทางแก้หน่อยจิ ผมนึกไม่ออกแล้วอ่ะ
RB Only !

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:พี่เปิ้ลก๊าบบบ
« Reply #1 on: October 11, 2003, 10:22:30 pm »
หึหึ ไม่รู้เหมือนกันครับ ลองลบชื่อผมแล้ว add ใหม่ละกัน
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Thep Twenty

• Group N Racer
  • **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6
Re:พี่เปิ้ลก๊าบบบ
« Reply #2 on: October 11, 2003, 10:55:37 pm »
 ??? มันก็ยังค้างอยู่ดีอ่ะคับ ตอนนี้ผมลบชื่อพี่แล้ว พี่เปิ้ลลองลบชื่อผมแล้วแอดหาผมหน่อยละกัน (ลองกันไปลองกันมาเมื่อไหร่มันจะได้ฟะเนี่ย)เหอะๆๆ :P
RB Only !