Author Topic: ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ห้องนี้ครับ ผ๊ม...  (Read 3009 times)

Offline RongZilla!!!

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ   ชอบรถยนต์ครับ  ชอบจิมคาน่าครับ (ก็มีปัญญาเล่นแค่นี้ครับ)

รบกวนพี่ๆ ด้วยนะครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ยินดีต้อนรับครับผม

เล่นรถต้องใช้เงินเยอะ แต่หากต้องการแค่ฝึกฝนฝีมือ ไม่ได้แข่งขันกับใคร ก็ใช้แค่ค่าน้ำมันครับ  :D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline RongZilla!!!

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ขอบคุณ พี่ O'Pern  ครับ  ผมคงต้องการแค่ฝึกฝนฝีมือ ไม่ได้แข่งขันกับใคร ครับ เล่นเพื่อระบายอารมณ์  และสนุกสนามมากกว่าครับ    แต่ตอนนี้ค่าน้ำมัน กลับกลายเป็นเรื่องใหญ่แล้วครับ